อยากต่อไฟโชว์ เวลา เทคเปิด

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย yay, 4 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. yay

yay New Member Member

14
    0
    0
    อยากต่อไฟโชว์ เวลา เทคเปิด (B16A เทคเล็ก ) ทำยังไงต่อตรงไหน รบกวนผู้รู้ช่วยแนะนำที......ขอบคุณครับ

2. paopao

paopao New Member VIP

786
    5
    0
    เอาแบบแม่นๆเลย ก็ต่อมาจากกล่อง แล้วบนหน้าปัทม์มันน่าจะมีช่องไฟ ที่ว่างๆอยู่ เลือกเอาได้แลยคับ

แต่จะให้ดี ให้ช่างไฟทำให้ดีกว่าคับ

3. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ถ้ารู้ว่าสายไฟเส้นไหนก็ง่ายครับถ้าไม่รู้ก็ต้องเปิดตำราหรือไม่ก็ไล่เอาแล้วเอาขึ้นหน้าปัทม์ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้