รถครายอ่ะ ???

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย ^^ FaNGy ^^, 22 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    วันนี้ผ่านหน้าร้านข้าวมันไก่ เห็น กระบะแวน สีเทาดำ น่าจะเป็น Space Wagon นะ แปะ MiNoRi จอดอยู่ รถครายอ่ะ อิอิ ม่ายเคยเหง อิอิ

2. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    เป็นรถ มาสด้า สีดำใช่ไหมครับ

เป็นรถเซอร์วิส ของทีมคับ แหะๆๆๆ

ถ้าสังเกตุสติกเกอร์ใกล้ๆจะเห็นว่ามีเขียนไว้ ว่า Service

เจ้าของรถชื่อ กุ๊ คับ เป็นเพื่อนๆ กับพี่โน๊ต และ พี่เพชร

3. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    ว้าว มีรถเซอร์วิสด้วยอ่า พี่มองไกลๆเหงว่ามีเส้นแดงๆขาดใต้ ช่ายอ่าเปล่าหว่า อิอิ ???

4. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    ช่ายคับ แดงๆ นั่นแหละ

5. City_Ferio

City_Ferio Active Member Member

564
    29
    28
    แจ่ม :D :D :D

6. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    อยากได้บ้างอ่า สวยๆๆ อิอิ

7. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    เดี๋ยวมีตติ้งนี้ ได้พบกับตัวจริง เสียงจริงแน่ครับพี่แฟง อิอิ

8. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    ว่าแต่พี่จะได้ไปอ่าเปล่าเหอะ ช่วงนี้เปงเดกมีปัญหา ฮือๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

9. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    รถเต้จอดต่อตูดเค้าหลายรอบและ.......จอดจนรถจาได้เสียกานอยู๋และ.......ยังไม่เจอคนเลยครับ........อิอิ

10. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    อิอิ วันนี้แฟงก้อเจอแบบใกล้ชิดมากเลยอ่าคะ ตรงแยกวงศ์สว่างอ่าคะ เหงแระๆๆคำว่า service สีแดง เฉียงทำมุม 45 องศา เท่ห์ดีอ่ะ อิอิ

11. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    กุ๊เองครับ

ยินดีที่ได้รู้จักพี่ๆเพื่อนๆน้องๆชาวMiNoRiทุกคนคราบบบ ผมmazdaแวนสีดำคันนั้นเองคับบ

12. te_uan

708
    25
    18
    ยินดีได้รู้จักครับ...ผมเต้ครับเปอร์โยขาวครับ......เจอกานทักกานได้นะครับ:p

13. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกานจ้า นู๋แฟง วีออสสีทองจ้า อิอิ

14. AeeY

AeeY Member Member

65
    1
    8
    ผมชื่อเอ้คร๊าบ CORONA สีน้ำเงิน กะ VIOS สีบรอน ยังไม่มีสติ้กเกอร์กะเค้าซักที

15. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    ง่า พี่เอ้จ้า ไฟมุมส้มนี่ช่ายสติ๊กเกอร์อ่าเปล่าคะ ??? เนียนจังเลย อิอิ

16. AeeY

65
    1
    8
    ใช่จ๊ะแฟง ก็สติ๊กเกอร์ที่แฟงซื้อมาให้นั่นแหล่ะ เพิ่งได้ฤกษ์แปะ

17. Gblue

Gblue New Member Member

22
    1
    0
    สวยงามเลยพี่

18. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    ง่า นู๋พยายามแปะแล้ว ทำไมม่ายเนียนเหมือนของพี่เอ้เลยอ่าคะ ??? ฮือๆๆๆ อยากทำบ้าง ฮือๆๆๆๆ

19. AeeY

65
    1
    8
    มาๆๆเดี๋ยวจะทำให้

20. tana_art

267
    5
    18
    อิจฉาพวกขับรถใหม่(วีออส)เค้าคุยกันครับ ฮิฮิ :p :p

21. te_uan

708
    25
    18
    รถพี่เอ้งดงามมากครับ

22. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    อิอิ ขอบคุณนะคะ งั้นเด๊วไว้แฟงไปซื้อ สติ๊กเกอร์ก่อนนะคะ พี่เอ้ช่ายกี่แผ่นคะ ???

23. AeeY

65
    1
    8
    ใช้ ข้างละแผ่น (a4) พี่ฝากซื้อสีเหลืองด้วยนะ เอาแผ่นใหญ่เลย

24. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    เค้าขายแต่ขนาด a4 อ่าคะ พี่เอ้ จะต้องช่ายกี่แผ่นเหรอคะ ???

25. AeeY

65
    1
    8
    งั้นพี่เอา เหลืองสองแผ่น ส้มสองแผ่นแระกัน

26. tana_art

267
    5
    18
    พี่เอ้ วันนี้มา BRC ไม่ซื้ออ่ะครับ

27. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    อ่านะ เด๊วแฟงไปเมื่อไหร่จะโทรไปหาพี่เอ้นะคะ อิอิ ส้ม 2 เหลือง 2 นะคะ อิอิ ( ปล. เอา 5 แผ่นไหมคะ จะได้ครบ 100 อิอิ )

28. AeeY

65
    1
    8
    งั้น เพิ่ม ฟ้า ซีนอล หนึ่งแผ่น จะได้ครบ ห้า แผ่น

29. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    โอเคจ้า คงเปงอาทิดหน้าอ่าคะ เด๊วแฟงหาเวลาไปให้นะคะ เพราะอาทิดหน้า ม่ายมีเรียนเลย อิอิ ยังงายถึงวรจักร์แล้วจะดทรหาพี่เอ้อีกทีนะคะ อิอิ

30. AeeY

65
    1
    8
    ได้คร๊าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้