น้ำมันเครื่อง

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย satoo, 26 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. satoo

satoo Guest

0
    0
    0
    ผมอยากรู้ว่ารถออโตทำกันแรงๆพวกพี่ๆใช่น้ำมันเครื่องยี้ห้ออะไรกันบ้างครับ

2. เอฟคับ

เอฟคับ New Member Member

31
    1
    0
    ผมว่า vavoline<ไม่รุถูกปะนะ>ก้อดีนะคับลื่นดีด้วย หอมด้วย้านผมก้อใช้อยุก้อมะมีปันหาไรอะ

3. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    R4...........

4. JumpRacing.

JumpRacing. Member Super Moderator VIP

255
    15
    18
    15W-40 CastroL Power 1 แตนๆนี่แหละ ใส่ ลูกโซอยู่ชัก3 ไม่รูจะบิดได้นานมั๊ย...

5. satoo

satoo Guest

0
    0
    0
    แล้วของพวก น้ำมันเครื่อง HKS ของรถเก๋งมันจะใส่ได้ ดีไหมอ่ะครับ หรือของ motul มันจะใช้ดีอ่ะป่าวคับ

6. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    ใช้ โอเมก้า เลยงั้น แจ๋วจิงลองดูดิ

7. Globblinknight

Globblinknight New Member Member

228
    3
    0
    ของยาม่าลูป ทั้งชุด (แตนๆเลย )งิ งิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้