อยากได้พวงมาลัยกับเบาะของSiอ่าคับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Singleboy, 28 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Singleboy

Singleboy New Member Member

70
    4
    0
    พวงมาลัยSiที่ตราฮอนด้าตรงกลางเป็นสีแดง
    กับ
    เบาะSiหนังดำก้ายแดงอ่าคับ
    หาที่ได้ที่ไหน
    รบกวนช่วยบอกทีนะคับ

2. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ดูข้างบนสิครับ โดยเฉพาะ กระทู้ของคุณ vtec store แร้วจะอยากเสียเงิน อิอิ

3. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0
    กระทู้ซื้อขายของตกแต่งด้านบนโลด...

ตอนนี้ต้องบอกว่า โอโห....มันเยอะโคตร ๆ ๆ ...เห็นแล้วอยากเสียเงิน แต่ไม่มีเงินให้เสีย อิอิ

4. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ดูในกระทู้ ซื้อขายของ Si หรือ EK หรือ interior & accessories ก็ได้ครับ
    พวงมาลัยดูดีๆนะครับ เพราะของ Si,EK กับ DC2 มันคล้ายๆกัน ควรหาที่เป็นของSi,EKดีกว่า

5. TogaCoupe

TogaCoupe New Member Member

15
    0
    0
    อยาก ได้ เช่นเดียวกันเลยครับ
    อิๆๆ :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้