ร้อนนี้ไม่ไปเที่ยวไหนกันหรือ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย แว่น_RUN@BOUT, 2 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    น่าร้อนนี้เพื่อนๆไม่ไปเที่ยวไหนกันเหรอครับ.........แบบว่าช่วงนี้มันว่างๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆอ่ะครับ

ใครไปไหนก็แนะนำกันมาบ้างนะครับใว้เป็นแนวทาง.........หุหุหุหุหุ

2. ray-j

ray-j New Member Member

450
    0
    0
    นครพนมวะ....ตุ่ยช่วยขับรถด่วน5555555555

3. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    ว่าจะขับรถตระเวนให้ทั่ว กทม.อ่ะครับ รับน้ำส่งกรานต์ให้ฉ่ำเลยครับ

4. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    ว่าจะกลับบ้านอะครับแล้วก็ยิงยาวไปแพร่ไปรดน้ำดำหัวผู้หลักผู้ใหญ่อะครับ

5. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    มาบ้านกรูมะแว่น...

6. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ไปไมว่ะ......มีจ๋าวๆป่าว

7. ไปด้วยถ้ามีสาวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เอา ทู พีสสสสสสสสสสสสสสสส นะ หุหุ

8. pukpick

615
    0
    0
    มี แต่เป็นแม่นุ่งผ้าถุงอ่ะ จะมองมะ

9. pukpick

615
    0
    0
    ยังมีกล้าถามเนอะ ว่าไปไมวะ

ทุกทีมานั่งซักผ้ามั๊ง.......
    เห็นมาทีไร กินเหล้าพ่อกรูฟรีทุกที

10. Joule

Joule New Member Member

203
    0
    0
    ครับ ว่างๆ แวะมาเที่ยวอยุธยาบ้างครับ

11. ray-j

450
    0
    0
    5555555 เอามันหนักๆๆไอ้ 2ตัวนี้555ปิ๊กจัดมันเลยมีไรบอกพี่55:p:p:p:p

12. กอหญ้า

กอหญ้า New Member Member

119
    1
    0
    เด้วนี้สั่งได้ บอกได้ทุกอย่างเลยเร้อ ...จะได้รู้เอาไว้

13. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    โดนไปอีกดอกตาปุ้ย.......5555555555+

14. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ไม่ได้ไปไหนเลยครับ สงสัยงานจะเข้าอ่ะ ................... พอเสร็จงานว่าจะไปทะเล อิอิ

15. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    :D:D:D:D ช่วงนี้สถานการณ์ตึงเครียด 55+

16. หุหุ รอด วุ้ย คนดีก็แบบนี้แหละ ชิวๆ - -

17. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ขึ้นไปทางเหนือกับที่บ้าน

เพราะว่าที่บ้านชวนไปทำบุญสร้างพระที่ลำปาง กะว่าจะเล่นน้ำที่เหนือก่อน แล้วไปทดสอบทางขึ้นไปที่แม่ฮ่องสอนโดย RT100 เพื่อไปจริงๆ ตอนหน้าหนาวปลายปีนี้ :D:cool:

18. ray-j

450
    0
    0
    เปล่าครับคุณอ้มผมไม่รู้เรื่องจริงๆๆๆๆๆๆๆๆๆปล.ไอ้ตุ่ยมึงทิ้งกรู........:mad::mad::mad::mad:

19. golf the zeed

3,808
    7
    38
    RT 100 ตะลุยทั่วไทย :D:D:D

20. golf the zeed

3,808
    7
    38
    รวมกันเราอยู่ ทิ้งกรูมึงตาย :D:D:D

21. ทิ้งตอนไหน ฟะ พี่นั้นแหละทิ้งผม :cry::cry:

22. :mad::mad: ใช่ไง รวมกันเราอยู่ ทิ้งกูมิงตาย เจอ ตร ตั้ง ด่าน บายบ๊าย ก่อนนะ เพื่อน บาย อย่าให้พูดตา เกียร์ :cool::cool:

23. ngernthong

ngernthong New Member Moderator

600
    1
    0
    ไปลงนรกกันเถอะ :sad::sad::sad::sad::sad:

24. boylpn

775
    2
    18
    ใจเย็นๆ เพื่อนๆ

สามัคคีกันไว้ก่อนนะครับเพื่อนๆ เดี๋ยวจะเหมือนกับสถานการ์บ้านเมืองตอนปัจจุบัน :D:cool:

25. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    ดีเลยครับว่าจะไปอยู่พอดีหลังสงการ์น คุณบอยไปสืบให้หน่อยครับว่าร้อนมากมั้ย อิอิ

26. boylpn

775
    2
    18
    ได้เลยครับคุณเชษฐ

เดี๋ยวจะไปสืบให้นะครับ แต่คาดว่าน่าจะร้อนแน่ๆ เลยหล่ะครับ :D:cool:

27. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    ฤทธิ์ไปด้วยรึป่าวครับ

28. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ไม่ดีมั้งพี่ ............:D:D เพราะทุกวันนี้ก็เหมือนทำงานอยู่ในนรกแล้ว วันหยุดก็ไม่ได้หยุดเซ็งวุ้ย :mad::mad:

29. golf the zeed

3,808
    7
    38
    อ้าว .......... พอดีนึกได้ว่าทางกลับบ้านมันต้องยูเทริน์ตรงนั้นพอดีนี่หว่า ทางเดียวกัน ไปด้วยกัน (กับตาหิน) :D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้