สงกรานต์นี้จะไปเล่นที่ไหนกานรึ

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย satochiอิอิ, 29 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. satochiอิอิ

satochiอิอิ New Member Member

7
    0
    0
    :):):):)สงกรานต์นี้จากไปเล่นรถที่ไหนกันหรอคับ ช่วยบอกกานหน่อยน่ะจ๊ะ:):):):)

2. mint_zaa

mint_zaa New Member Member

30
    1
    0
    ลาดพร้าว ++ ห้วยขวาง ลุยไป นนทบุรี

3. JumpRacing.

JumpRacing. Member Super Moderator VIP

255
    15
    18
    ไม่มีที่ไป

4. Globblinknight

Globblinknight New Member Member

228
    3
    0
    โชคชัย ๔ ลาดปลาเค้า วัดเกาะ ออกลำลูกมา ไปที่รังสิต วิ่งยาวออกนครนายก แค่นั้น
    ปีที่แล้ว พาน้องๆๆซ้อนมีโอไป เชื่อกันไหมผมไม่เปียกเลย มีแต่น้ำกระเด็นโดนนิดหน่อย แป้งก็ไม่โดน ไปอาร์ซีเอก็ไม่เปียก เลยสงสัยว่าหน้าเรามันโหด รึน่าเกลียดฟ่ะ รึแก่ไป ไง้ไม่มีใคเล่นกะเราฟ่ะ แบบว่าอยากเปียกโค ตะ ระ
    ปีนี้น้องๆๆมันป่องแว้ว ล่องกับเพื่อนๆเนี้ยแหละหนุกหนาน แต่จะเปียกไหมเนี้ยยยยยย

5. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    หมดยุค แล้ว อ่ะ นอนอยู่บ้าน มันก็เหมือนวันๆธรรมดาๆทั่วๆไป มีพิเศษหน่อก็ไปทำบุญ

6. sosweet

sosweet New Member Member

227
    4
    0
    อะแฮ้... โชคชัย 4 แถวบ้านเราดีกว่า แล้วก็ ห้วยขวาง ตกดึกสาดน้ำในร้านเหล้า โปรแกรมเดิมเหมือนทุกๆปี

7. JumpRacing.

JumpRacing. Member Super Moderator VIP

255
    15
    18
    เกษตรนวมินทร์ ดีมั๊ย เพื่อมีแว๊นซ์กลางวัน ได้ข่าวมาว่า แถวนั้น ทุกเย็นวันสงกรานต์

8. satochiอิอิ

satochiอิอิ New Member Member

7
    0
    0
    ไปเกษตรนวมินทร์กานดีไหมคับบ้านผมอยู่แถวน้านพอดี

9. Globblinknight

Globblinknight New Member Member

228
    3
    0
    เกษตรนวมินทร์ เล่นกันแทบทุกวันคับ สงกรานต์น่าจะเงียบคับ เพราะไปที่อื่นกัน แต่ก็ไม่แน่ เพราะสงกรานต์มีตั้ง3วันใช่ป่ะ

10. babyracing

babyracing New Member Member

32
    1
    0
    มาเล่นแถวคลองเตย ได้นะครับ

11. suttiluk

suttiluk New Member Member

7
    0
    0
    ได้ไหม

นอน:teeth::teeth::teeth::teeth:

12. นนทบุรี

สงกรานต์มาเล่นรถที่นนท์ดิ พระราม5 มีรถทุกปีคับรถเยอะ มีแต่รถเต็มที่เยอะเหมือนกันคับ

ปล.ประมาณตอน บ่ายฯคับ รถจะไปจอดเล่นกัน

13. นนทบุรี

รถที่นนท์ก็มีมาบิดก็มีร้าน...

เล็กเมืองนนท์

เบิร์ดนนทบุรี

จอมนนทบุรี

สราวุธนนทบุรี

ปล....ส่วนมากนะคับที่บิดกันบ่อยฯก็มีร้าน ช่างเบิร์ด กับ ช่างจอม ที่บิดกันบ่อยฯ

14. suttiluk

suttiluk New Member Member

7
    0
    0
    ใช่เปล่า:rolleyes:

15. keerati007007

keerati007007 New Member Member

3
    0
    0
    มาเล่นแถวนนทบุรีครับ แยกพงษ์เพชร งามวงศ์วาน ถนนดี

16. JumpRacing.

255
    15
    18
    ได้ที่ล่ะ ซ.โรงไม้ โชคชัย4-ลาดพร้าว71 ปักหลักยาว ขายน้ำกะมาม่า ใครผ่านมาก็โทรมาได้นะครับ ..อิอิ..

17. Globblinknight

228
    3
    0
    เล่นน้ำ หรอย หรอย

18. S+I+T

S+I+T New Member Member

115
    1
    0
    ไปไหนดีหว่า..หิหิ..หุหุ

19. เมืองนนท์

เมืองนนท์ New Member Member

276
    2
    0
    มา หน้า สามัคคี !

20. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ไปทั่วกรุงเลย

21. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    ........ตรอกข้าว สาร.............

22. NuT nonburi

NuT nonburi New Member Member

94
    4
    0
    นนทบุรีมันที่สุดแล้ว............................

23. meannn

meannn New Member Member

124
    8
    0
    ใช่ครับนนทบุรีมันที่สุดแล้ว

24. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    ที่ไหน บิดรถกันอ่ะ ตอบด่วนๆเลย จะไปบิดบ้าง

ขอสถานที่ เวลา ด้วยนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้