ว่าด้วยการที่ชาว NX จะส่งรถเข้าร่วมงาน Nissan Society Thailand 4 เมษายน 2551

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย Anankhet, 28 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    เบื้องต้นคงนำรถไปร่วมงาน 5 คันนะครับ แต่เนื่องจากเป็นวันศุกร์หลายคนก็เลยไม่สะดวกผมเองนัดไว้ได้มา 3 คันแล้ว
    1.อ๊อด
    2.ตี๋
    3.มาร์ช
    4.
    5.
    ขาดอีก 2 คัน ใครพอจะไปร่วมงานที่ไบเทคได้บ้างครับ ช่วยลงชื่อด้วยนะครับ

2. chit

chit New Member Member

732
    0
    0
    อีก 2 คันน....
    งานนี้รวมทุกอย่างของ นิสสัน..
    ผมไปครับ.......

3. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
  4. SR20DE@Productive

SR20DE@Productive New Member Member

403
    10
    0
    วันศุกร์ติดงานสำคัญมากที่ออฟฟิศ แอบโดดมาไม่ได้จริงๆครับ ต้องขอโทษด้วยครับ

5. Anankhet

1,282
    5
    38
    ไม่เป็นไรครับหากติดธุระ ใครว่างก็เรียนเชิญ

6. pek_photo

pek_photo New Member Member

4,594
    1
    0
    ถ้ารถยังอยู่สงสัยว่าจะไม่พลาด

เศร้า..............................

7. chit

chit New Member Member

732
    0
    0
    ไกล้แว้ววว.......มากันนะครับบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้