มือจิมคาน่า มือ Drift ช่วยมาสอนพวกผมที่ Yesindeed หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย Ballnuclear, 10 พฤษภาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ballnuclear

Ballnuclear New Member Member

691
    14
    0
    คือว่าผมเป็นตัวแทนของคลับ Honda Lover Club คับ

เป็น Club ที่เปิดใหม่ได้ปีกว่าๆ แล้วครับ

ส่วนใหญ่ตอนนี้จะเป็นรถขับหน้ารุ่น Accord คับ

ในคลับ Honda นี้ก้อมีกิจกรรมอะไรเรื่อยๆ คับ ซึ่งการขับขี่ทำนอง จิมคาน่า หรือ ดริฟ นี้ทางเราเพิ่งจะมีกันครับ

ก้อเลยยังไม่มีใครในคลับเป็นสักเท่าใหร่คับ

เลยอยากจะขอเพื่อนๆ / พี่ๆ ช่วยมาเล่น + แนะแนววิธีการขับให้พวกเราซักหน่อยครับ (มาโชว์ก้อยังดี ยินดีต้อนรับนะคร้าบ)

ซึ่งคราวนี้เพื่อความแน่นอนมากขึ้น ทางเราจะมีการเช็คเรตติ้งคนอยากไปและสรุปวัน+คนที่แน่นอนแล้วนัดวันครับ

ดู Feedback ได้ที่ http://www.hondaloverclub.com/board/index.php?topic=5003.20 นี่ครับผม

ยังไงรบกวนเพื่อนๆ ด้วยคร้าบบ

หรือสอบถามอะไรเพิ่ม 019034688 บอลครับผม

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 พฤษภาคม 2006
  2. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    คุ้นๆ ใช่พี่คนที่ผมเคยเจอที่ yes เปล่าครับ ผมไปซ้อมประจำอยู่แล้ว วันอาทิตย์นี้ผมก็ไปครับ ยังไงไปร่วมซ้อมด้วยกันได้พี่ เผื่อจะได้แนะนำผมบ้าง ......... :D

3. Ballnuclear

691
    14
    0
    เอาเลยคับผมเยอะๆ ยิ่งดี ชอบๆ

แล้วเจอครั้งล่าสุดนานยังคับ รึว่าน้องคนที่ไปตอนเช้าช่ายใหมคับ

4. Joe Tuned by...

Joe Tuned by... New Member Privilege

61
    0
    0
    จะไปกันวันไหน กี่โมงบอกหน่อยครับ จะไปด้วย

5. Ballnuclear

691
    14
    0
    โอเชครับผม

ตอนนี้อยู่ในช่วงโหวดเสียงในคลับอยู่ครับ

อีก หนึ่งอาทิตย์จาสรุปได้ว่าหมู่หรือจ่าคับ

แล้วจะมา Post ลงในบอร์ดครับผม

ขอบคุณคร้าบ

6. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ดีๆๆ เดี๋ยวรถเสร็จแล้วไปแจมด้วยนะ :D

7. RG37

RG37 New Member Member

302
    2
    0
    yo yo
    มาเล่นกันเยอะๆ
    วงการ gym จะได้ไม่เงียบเหงา
    อิอิ อุอุ อะอะ
    :D
    [email protected]

8. Ballnuclear

691
    14
    0
    ดีคร้าบปอม ว่าแต่ว่า อยากถถามมานานแระ ว่า Gumbino เนี่ยหมายความว่าไรหรอ ฮิๆ

9. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    วันไหนครับ...

10. ^::N_u_N::^

^::N_u_N::^ Member VIP

623
    8
    18
    ไปวันไหนบอกด้วยเน้อพี่บอล

11. Ballnuclear

691
    14
    0
    คับผมจันทร์นี้จาปิดโหวดแล้วจะทราบจำนวนที่แน่นอนครับ

ล่าสุดก้อมี แน่นอน สามคัน กับ สนใจแต่ยังไม่แน่นอน อีกราวๆ สี่ ถึง ห้าคันน่ะครับ

ที่เหลือในคลับอาจจะไปดูเฉยๆ ครับ

พยายามจะนัดให้เร็วและ ไม่ตรงกับวันแข่งนะคร้าบบ

จาได้มากันเยอะๆ ฮิๆๆ

งานนี้มีถั่วเหมือนเดิมช่วยมาขนกลับด้วยครับ

12. balloon.com

687
    4
    0
    พรุ่งนี้ ไปป่าวพี่บอล (ชื่อเดียวกันเลยนะ) ผมกะจะไปซ้อมเล่นๆ ที่นัดไว้ก็มี 2 คันวันนั้นแหละที่พี่เจอ

13. pomman

pomman New Member Member

5
    0
    0
    วันอาทิตย์ที่ไหนครับ

YEE ฤเปล่ากี่โมงครับ

14. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :D ... เอารถ Drift ไปวิ่งด้วยได้ไหมครับ...อิอิ

15. balloon.com

687
    4
    0
    เมื่อไหร่จะไปล่ะครับพี่ เห็นเมื่ออาทิตย์ที่แล้วบอกว่าจะไป ปล่อยให้ผมรอเก้อ.......:D

16. Ballnuclear

691
    14
    0
    อ่าวันนี้ไปไม่ได้ครับ รถยังอยู่อู่อยู่เลยครับผม

ใว้เสร็จแล้วจะไปแล่นครับผม

17. RG37

302
    2
    0
    Gambino คับเพ่

เป็นชื่อของ italian mafia น่ะคับ
    ลองดูๆพวกหนังแนว godfather จะคุ้นๆอยู่คับ
    อิอิ อุอุ อะอะ

18. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    วันนี้ก็ไปกะพี่มาร์คมา ตอน 10 โมง .......

เงียบกริบ..........ผีหลอก.............กลับบ้านดีกว่า

19. Ballnuclear

691
    14
    0
    คราวหน้ารับรองผีไม่หลอกคับ แต่ผมจาหลอกผีเอง ฮิๆๆ อ้าวไหงงั้นได้

รอรถออกจากอู่ก่อนครับ คงอีกราวๆ สองอาทิตย์ พอดีได้เวลาเล่นกันพอดีครับ

ได้ของแต่งมานิดหน่อย แหะๆ

ปล ปอมเป็นมาเฟียหรอคับ ฮิๆๆ สงสัยจาจริงแฮะ มาเฟียวงการจิมคาน่าไง ฮิๆ อุๆ แหะๆ

20. Ballnuclear

691
    14
    0
    อ่าวันนี้ไปเมืองทองมาครับ เห็นลานโล่งๆ เหมาะแก่การเล่นมากๆ เลยครับมีใครเคยลองติดต่อแล้วมั่งอ่ะครับ

21. balloon.com

687
    4
    0
    ผมไปนะครับ ไปวิ่งอยู่คันเดียว ไม่เห็นมีใครมา ฝนก็จะตกด้วยเลยกลับอ่ะครับ แสดงว่าพี่ตามหลังผมไปแป๊ปเดียวเองสิ น่าเสียดายจังครับ

22. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :D ... ไว้โอกาสหน้าครับ...อิอิ

23. RETRO SPEC

RETRO SPEC New Member Moderator VIP

854
    24
    0
    แว้บมาดูครับ

24. Chon ZX

Chon ZX New Member Member

235
    3
    0
  25. Ballnuclear

691
    14
    0
    ว้าเมืองทองอดเลย

ช่วงนี้รู้สึกฟ้าจะรั่วดีนะครับ

คงจะเป็นราวๆวันอาตย์ที่ 11 เดือนหน้านะครับ ไม่ทราบว่าจาใครติดไปไม่ได้มั่งครับ

26. Ballnuclear

691
    14
    0
    แง้วว บอร์ดล่มไป 2 วันเรยย ฝนตกหนักอีก ขอให้ราวๆ อาทิตย์ที่ 2 ของเดือนหน้าฝนไม่ตกนะคร้าบ เพราะกะว่าราวๆ นั้นครับ

27. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    เสาร์นี้จะไปวิ่งเล่น ใครว่างก็มาแล้วกัน

28. Ballnuclear

691
    14
    0
    ง่าเสาร์นี้รถยังไม่เส็ดครับ

ทำเบรค R32 อยู่อ่ะคับ

ยังไง รบกวนพี่ๆ เพื่อนๆ ช่วยดูในกระทู้ link http://www.hondaloverclub.com/board/...?topic=5003.20 หน่อยนะครับ

ขาดตกบกพร่องหรือติดขัดอะไร ลง Post ต่อในกระทู้ของผมไปเลยครับ

29. Super Colt

2,980
    11
    0
    เปิดไม่ได้ครับ

30. RG37

302
    2
    0
    เปิดไม่ได้เหมือนกัน ไม่ได้เป็น member

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้