ขอนอกเรื่องครับ ขอคำแนะนำยี่ห้อแอร์หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Desperate KartRacer, 31 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Desperate KartRacer

Desperate KartRacer New Member Member

419
    2
    0
    ชาวคาร์ททุกท่านครับ

จะขอรบกวนขอคำแนะนำยี่ห้อแอร์ ด้วยครับ กะไว้ 24000 บีทียูอ่ะครับ
    ตอนนี้ไม่รู้จะซื้อยี่ห้ออะไร
    เห็น sale เชียร์ Hitachi รุ่นใหม่
    ใจอยากลอง ซัยโจ Hybrid

ขอบคุณมากครับ

2. Thana_Thanakul

Thana_Thanakul Guest

0
    0
    0
    ลอง Airtemp ดูซิครับ ยังไง ก็ ใช้ เบอร์ 5 นะครับ ประหยัดไฟมาก

3. สาว 18

สาว 18 Guest

0
    0
    0
    ดีจริง

ต้อง panasonic ครับบ้านหนูใช้ทั้งหลังประหยัดมากๆๆถามพี่ยะ77ดูได้คะ

4. KEAK 7766

KEAK 7766 New Member Member

458
    1
    0
    ทั้ง ครับ แถมยัง ค่ะ อีกสงสัยเป็นอะไรกันแน่

5. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    :D:D:D เกี๊ยกเป็นคนช่างสังเกตุจริงๆ :D:D:D

Mitsubishi เบอร์ 5 ครับ ทน และ เย็น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้