DVD Gokart Chiangmai Speedway

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Thana Thanakul, 8 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Thana Thanakul

Thana Thanakul Guest

0
    0
    0
    สวัสดีครับ

สำหรับท่านที่ สนใจ DVD การแข่งขัน ที่เชียงใหม่ speed way เมื่อวันที่ 18 พย กรุณาลงชื่อได้ ครับ จะได้ write ไม่ขาดไม่ เกินครับ

ขอบคุณครับ

ปล ไม่มีค่าใช้จ่ายครับ

2. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    ขอ 1 แผ่นครับพี่ธนา

ปล.หนังสือออกแล้วครับเดี๋ยวอาทิตย์หน้าผมนำไฟฝากที่สนามนะครับ

3. chittykart

chittykart New Member Member

33
    0
    0
    ขอแผ่นด้วยคับ

ต้องทำยังไงบ้างคับ [email protected]

4. คาร์ท-สิค

คาร์ท-สิค New Member Member

36
    0
    0
    ถ้าอยากได้ รับชองที่ไหนครับ อยากได้เหมือนกันครับ เมล์[email protected] ขอบคุณครับ พี่ธนา

5. ya77

ya77 New Member Member

408
    1
    0
    ขอด้วยครับ..ขอบคุณมากครับ

6. Thana Thanakul

Thana Thanakul Guest

0
    0
    0
    บริการส่งครับ

สวัสดีครับ

มี บริการส่งถึงที่ ครับ messeger ที่บริษัท เห็นนั่งกันว่างๆๆ

กรุณา email ที่ อยู่มาที่
    [email protected]

หรือ ไม่เช่นนั้น จะให้ ทางผม นำไปฝากไว้ที่ สนาม MSL ก็ได้ ครับ

******DVD Prosolo ก็ เสร็จแล้วครับ ไม่ทราบ หาก ท่านใดสนใจ ก็ แจ้งมาด้วยกันเลยนะครับ

ขอบคุณครับบบบบบ

7. NKT_CASTROL

NKT_CASTROL New Member Member

165
    3
    0
    ขอด้วยคนครับ

8. NKT_CASTROL

NKT_CASTROL New Member Member

165
    3
    0

9. KEAK 7766

KEAK 7766 New Member Member

458
    1
    0
    พี่คะบ ขอด้วยนะคับ
    ขอบคุณคับ

10. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ขอ Pro solo ครับ

11. woodie

woodie Member Member

241
    1
    18
    ผมก็ทำเป็น VCD ไว้นะครับ ( สนามเชียงใหม่ เดือน พฤศจิกายน 07 )

ได้ส่งไปให้ที่ เฮียชัยแล้วครับ

หากใครมาเชียงใหม่ แจ้งไว้ได้ครับ เดี๋ยว ผม Write เก็บไว้ให้ รับได้ที่สนามครับ

หากไม่ได้มา รบกวน ขอที่ เฮียชัย Copy เอานะครับ

12. natnatnat

natnatnat Guest

0
    0
    0
    ของปี 2008 มีไหมครับ

13. Thana_Thanakul

Thana_Thanakul Guest

0
    0
    0
    สวัสดีครับ คุณนัฐ

ขอบคุณครับ สำหรับ ถ้วย ที่เป็นธุระนำมาให้
    DVD ปี 2008 ไม่มี เลยครับ เพราะ ผมไปคนเดียว ไม่มี เวลาถ่ายเลย ครั้งหน้า หากไปกัน หลายๆ คน คงจะมีโอกาสได้ ช่วยๆกัน ถ่ายนะครับ

ขอบคุณอีกครั้งสำหรับถ้วย และขออภัยที่ตอบ mail yahoo ช้า

14. num_06

num_06 New Member Member

26
    0
    0
    ขอด้วยครับ 1 แผ่น

15. woodie

woodie Member Member

241
    1
    18
    DVD สนามแรก ปี 2008 อยู่ที่ เฮียชัย ครับ นัท

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้