อยากได้สติ๊กเกอร์คลับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Singleboy, 30 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Singleboy

Singleboy New Member Member

70
    4
    0
    ผมอยากได้สติ๊กเกอร์คลับมากๆเลยคับ

รบกวนพี่ๆช่วยบอกทีนะคับ

ว่าจาหาได้ที่ไหน

ขอบคุนมากคับ

2. LitTle_Eye

LitTle_Eye New Member Member

355
    12
    0
    มาพบปะพูดคุยกัน แนะนำตัวเองแล้วก็มามีตติ้งสิครับได้เดี๋ยวก็ได้เอง
    แต่เพลทติดท้ายรถไม่รู้ยังมีอยู่หรือเปล่าสำหรับคนที่ยังไม่ได้สั่งซื้อ

3. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    มา meeting สิครับ :D:D:D

จะได้รู้จักกัน สติ๊กเกอร์คลับนี่อยู่ไปเดี๋ยวก็จะไปโผล่ที่ข้างรถเองละครับ

4. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

Ummm ถูกกกก เห็นด้วยมากๆคะพี่สิท:D

5. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ตามข้างบนเลย แต่เพิ่มนิดนึง ถ้ามามีทติ้งบ่อยๆจะได้อะไรดีๆมากว่าสติ๊กเกอร์นะครับ

6. Singleboy

Singleboy New Member Member

70
    4
    0
    ขอบคุนมากคับ
    ผมก็รอมิตติ้งเหมือนกันคับ

7. Si_Type R

Si_Type R New Member Member

70
    2
    0
    เรามีหน่วยข่าวกรองตลอกครับ..............

เจอหน้าบ่อยๆเดี๋ยวได้เอง.....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้