วันนี้ไปเจอคูเป้ของคนในคลับมาครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย piazzolla, 31 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. piazzolla

piazzolla New Member Member

15
    0
    0
    วันนี้ผมไปที่ร้านหิวหินลาดพร้าว 71 เห็นมีคูเป้ สีน้ำเงินจอดอยู่หน้าร้าน ไม่รู้ว่ามากินข้าวที่ร้านหัวหินหรือกินข้าวต้มร้านข้าง ๆ เห็นมีplate si ติดอยู๋หลังรถด้วย รถสวยมากเลยครับ แต่เสียดายไม่เจอเจ้าของรถ เพราะผมต้องไปทำงานก่อน :D

2. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

อ่า...ทีหลังดูทะเบียนมาด้วยนะ สีน้ำเงิน มิได้มีคันเดียว:p

แต่ถ้าเป็นสีน้ำเงินแถวนี้ ขอเดาว่าเป็นรถพี่มิวสิคอะ น่าจะใช่นะ - -a

3. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ถ้าคนขับหล่อๆก็ใช่เลย เพราะคลับนี้มีแต่คนหล่อๆ:D:D:D:D:D

4. GunTumP

GunTumP New Member Member

352
    6
    0
    - -" ............................

5. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0
    ถ้าเป็นมิว ต้องถามเผื่อด้วยว่า เที่ยวนี้ควงคนไหนไป อิอิอิ

6. kwadbaa

kwadbaa New Member Member

325
    7
    0

ถูกต้องนะคร้าบบบบบบบบ :D

7. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ม่ะใช่เราแน่เรย

8. piazzolla

15
    0
    0
    ทะเบียน ชพ.อะไรซักอย่างนี่แล่ะครับ :cool:

9. #dacula#

#dacula# New Member Member

32
    0
    0
    แฮะๆๆๆๆๆๆ แด็กเองครับพอดีไปกินข้าวที่ร้านหัวหินคร้าบ.....ดีครับแต่ไม่มีโอกาสเจอะเสียดายจัง

10. piazzolla

15
    0
    0
    วันหลังพี่แด็กมากินที่ร้านหิวหินอีกสิก้าบ เด๋วขอส่วนลดให้ อิ อิ กวางเล่นดนตรีอยู่ร้านนี้เกือบทุกวันก้าบ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 เมษายน 2008
  11. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0

เฮ้ยยย ลดให้พี่แด๊กคนเดียวเหรอ น้อยใจนะแบบนี้:mad:

ไว้ว่างๆจะแวะไปดูกวางเล่นดนตรีนะ กวางตีฉิ่งอยู่หลังเวทีช่ายปะ ฮาๆๆ:D

12. #dacula#

#dacula# New Member Member

32
    0
    0
    อ้าวหรอครับ....ไม่รู้เลย ...เดี๋ยวยังไงจะไปกินอีกแล้วกันครับ.....เดี๋ยวจะชวนน้องวาไปกินด้วยกัน
    (ใช้ที่ขับรถสีดำป่าวคร้าบเห็นมีอยู่คันจอดต่อท้าย)

13. piazzolla

15
    0
    0
    ใช่แล้วครับ รถผมจอดอยู่หลังรถพี่แด็ก ตอนแรกจอดอยู่อีกที่นึง พอเห็นหลังรถพี่แด็กว่างเลยมาจอดต่อท้ายเลย 555

14. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0

กวางชอบเข้าข้างหลังเหรอคะ ฮาๆๆ:D

15. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    วันหลังจะไปมั่ง

16. piazzolla

15
    0
    0
    ชอบมากเลย เข้าข้างหลังเนี่ย 5555 ระวังไว้นะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้