MITTING! ครับเสาร์นี้ 29 มี.ค.

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย JZ_std., 27 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    MITTING
    29 มี .ค. 51 สถานที่เป็นกลางเมืองที่เคยๆเรานะครับ
    ปั้ม ปตท.เวลา20.00 น.นะครับเส้นเกษตร-นวมินตร์ เยื้องๆกับเดอะพูล​

อาจจะเป็นมิตติ้งย่อยหรือใหญ่ก็ไม่แน่ใจแล้วเจอกันนะครับ​

2. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    ไปๆๆๆๆๆๆ แล้วเจอกันครับ

3. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    ไปๆๆๆ...คอยหน่อยล่ะกัน...อยู่ระยอง

4. RoSe_MaFiA

RoSe_MaFiA New Member Member

721
    12
    0
    ว้าาาาา!!

แย่จัง ติดสอบ

ไว้โอกาสหน้านะครับ.....

5. bumper

bumper New Member Member

17
    0
    0
    สมัครใหม่ๆเลยครับ (แต่ซุ่มๆอ่านอยู่พักนึงแล้วคับ) ไปด้วยคนได้มะครับผม

6. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    ไปได้ครับแต่ได้แปปเดียว

7. mega fire

mega fire Member Member

354
    7
    18
    มันอยู่ตรงไหนอะ เกษตร นวมินทร์อะ

8. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    แล้วเจอกันครับ เชิญรถที่มี SUN ROOF ด้วยนะครับ กำลังหาข้อมูลอยู่

9. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    ไปพร้อมกันป่ะ..เดียร์ :D:D:D

10. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ไปด้วยคน นะครับเด๋วเจอกันครับพี่ๆ

11. เคยไปครั้งนึง แต่จำทางไม่ได้ง่ะ

12. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    ทำไมไปได้แปบเดียวอ่ะคับ เดี๋ยวผมไปด้วยนะคับ อิอิ

13. ^BLUE_SODA^

^BLUE_SODA^ New Member Member

307
    9
    0
    ถ้ามาจาก รามอินทรา เข้า เลียบ ด่วน อาจณรงค์ ออกเกษตร_นวมินทร์

แล้วปั้ม อยู่ฝั่ง ไหนอ่ะคับ ฝั้งมุ่ง เกษตร หรือ นวมินทร์ อ่ะครับ พี่แมน

ไม่แน่จัยนะคร๊าบ ว่าจาไปได้อ่ะป่าว เสา นี้งานเข้าเยอะมั่กๆ กลัวกลับมาไม่ทันอ่ะคร๊าบบ

14. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    อยากไปอ่าแต่ไม่มีรถใครใจบุญช่วยมารับผมทีครับ ขอบคุณครับ
    085-0758883กานต์ครับ มารับผมด้วยนะครับอยากไปเดอะพูล

15. JZ_std.

8,075
    74
    0
    วิ่งมาจากศรีนคริน เลี้ยวซ้ายไปทางพระรามเก้าแล้ววิ่งผ่านพรีเมียร์พระรามเก้าไปเจอสี่แยกรามตรงไป
    ไม่ต้องขึ้นสะพานวิ่งไต้สะพานเจอสามแยกตรงไปเจอสี่แยกหน้าเลี้ยวขวาจะเป็นทางใต้ด่วน
    รามอินทรา-อาจณรงค์ ตรงตลอด จะผ่าน ประมาณ 2 ไฟแดง ข้ามสะพานข้างล่างเป็นถนนบางกระปิ-ลาดพร้าว ตรงไปเจอโลตัส วิ่งไปเรื่อยๆจะมีป้ายบอกเกตร-นวมินตร์ เลี้ยวซ้ายไปจะเจอร้าน อาหาร เยสอินดิส อยู่ทางขวาตรงไปในถนนเกษตร-นวมินตร์ไปเรื่อยๆจะเจอปั้ม ปตท.ครับอยู่ซ้ายมือ

คร่าวนี้ไปอีกครั้งจำได้แน่นอนครับ พี่เอ้

16. JZ_std.

8,075
    74
    0
    อยู่ฝั่งซ้าย มุ่งหน้าไปเกษตร ครับ

แล้วเจอกันนะครับ ทุกๆๆคน

17. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    เจอกันแมน เดี๋ยวไปจะเล่าอารายขำขำให้ฟัง

18. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    จัดปาย

19. พี่ๆคับผมไม่รู้จักใครไปด้วยใด้เปล่าคับพี่ๆอยากไปง่ะ

พี่ๆคับผมไม่รู้จักใครไปด้วยใด้เปล่าคับพี่ๆอยากไปง่ะ

20. JZ_std.

8,075
    74
    0
    เชิญทุกๆท่านเลยครับ

21. sopondac

sopondac New Member Member

4
    0
    0
    น้องใหม่ขอแจมด้วยนะครับ

22. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0

ศึกษาด้วย คน คับ................

23. ติดดูโคโยตี้อ่ะดิ....คิคิคิ

24. JZ_std.

8,075
    74
    0
    มาด้วยนะพี่ จะรอ:):):)

25. OATSUFT

OATSUFT New Member Member

150
    0
    0
    ตอนนี้กำลังจะออกเดิยฃนทาง......คับ

26. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    แล้วเจอกันครับ..พี่น้อง

27. ถ้ามาจากบางบัวทอง แล้วเสี้ยวเข้าพระราม 5 หรือเปล่าวครับ ไปไม่เป็น แต่อยากไปมิดติ้งด้วยคน ขอเส้นทางหน่อยครับพี่ๆๆ

28. jek_cub

jek_cub Member Member

47
    0
    6
    อยาก ไปดูจังยังไม่เคยไปเลยครับ

29. bumper

bumper New Member Member

17
    0
    0
    ผมไม่เคยไปมีตติ้งนะครับ
    แต่นึกปั๊มนี้ออกครับ (ถ้าไม่ใช่ขออภัย,เพื่อนๆช่วยแก้นะครับถ้าผิด อิอิ)

ถ้ามาจากบางบัวทอง หาทางเข้าเส้นรัตนาธิเบศร์เลยครับ ช่วงไหนก็ได้ กาญจนาภิเษก หรือ พระรามห้าแล้วแต่สะดวกครับ ขับเข้าเส้นงามวงศ์วาน ผ่านเดอะมอลล์ ไปเรื่อยๆ ข้ามสะพานข้ามแยกวิภาวดี ผ่าน ม.เกษตร มุดอุโมงค์สี่แยกเกษตร วิ่งไปติดไฟแดงแรก (เป็นแยกไฟแดง ตัดเข้าลาดปลาเค้า) ตรงไป ไฟแดงถัดไป ชิดขวา กลับรถครับ หลังกลับรถ ปั๊ม ปตท. อยู่ซ้ายมือ ปั๊มใหม่ๆหน่อยครับเปิดไม่นานนัก :)

แฮ่ เมื่อยนิ้ว อิอิ จะพยายามไปให้ได้เหมือนกันครับ
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ :eek:

ขอบคุณครับพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้