ตึง ตึง ตึง มีเรื่องรบกวนถามคับNew Jassใครเจอแบบผมบ้างแผงประตู+กระจกคนขับมีเสียงดัง

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย Bond Aero, 19 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bond Aero

Bond Aero New Member Member

3
    1
    0
    :eek::eek::eek:รถผมออกมาได้ประมาณ3เดือน วิ่ง5500km ประตูด้านคนขับเวลาปิดเหมือนอะไรมันหลุด และเวลาเปิด ปิดกระจกเสียงดังไม่เหมือนกับบานอื่นๆเลย รถผมจอดที่ร่มตลอด รบกวนพี่น้องชาวแจ๊ซ ช่วยแนะนำด้วยคราบ:eek::eek::eek:

2. mugey funky

mugey funky New Member Member

11
    1
    0
    ตัวเก่าก้อเปนนะคับ น่าจะเปนเสียงของตัวล๊อคประตูอะคับลองสังเกตดูนะ

3. Bond Aero

Bond Aero New Member Member

3
    1
    0
    ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้