สวัสดีครับ...พี่ๆมีร้านติดตั้งเครื่องเสียงรถยนต์แนะนำบ้างป่าวครับ ผมอยู่แถวลาดพร้าว 87...

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย ชัชเจน ฮาก๊าก, 19 พฤศจิกายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    สวัสดีครับ...พี่ๆมีร้านติดตั้งเครื่องเสียงรถยนต์แนะนำบ้างป่าวครับ ผมอยู่แถวลาดพร้าว 87 อะครับ
    ปล.เครื่องเก่ายังเป็นวิทยุเทปอยู่เลย...555

1. DaiJo Mudai

DaiJo Mudai Guest

0
    0
    0
    ศรัทธาและกำลังทรัพย์ครับ

2. อยากดังอยากแรง มาปทุมมะ อิอิ

555...ขอแบบฟังเพลินๆก้พอพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้