สนาม PTT_MSL ปิดชั่วคราว

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 23 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    ขอแจ้ง เรื่องปิดสนามชั่วคราว....23 ม.ค นี้

เนื่องจากมี สวนสนุกมาเช่าพื้นที่ทั้งหมด จึงต้องทำการปิดสนามชั่วคราวครับ...ขออภัยเพื่อนๆสมาชิกด้วย....

หมายเหตุ.....ถ้ามีการเปลี่ยนแปลง ทางสนามจะทำการเปิดใน วันที่ 1 ก.พ ครับ(ยกเลิกสัญญา)
    ถ้าไม่มีไรเปลี่ยนแปลง...จะทำการเปิด วันที่ 19 เม.ย นะครับ......(ทำตามสัญญา)

ขอขอบคุณครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 มกราคม 2008
  2. TAKACHI

TAKACHI New Member Member

150
    0
    0
    รับทราบครับพี่ไก่

3. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    สนามเปิดเมื่อไหร่ ให้กระแต โทรมาบอกด้วยนะครับ....

4. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    พี่ไก่ครับ รบกวนของรูปโพเดี้ยม งานบัดดีเรซเดือนมกราคม 51 ด้วยได้ไหมครับ แล้วก็ผลการแข่งขันอะครับ จะให้ผมไปเอาก็ได้ครับ หรือว่ารบกวนพี่ไก่ส่ง E เมลมาให้ทีนะครับ [email protected] ครับ

5. kinimaru

kinimaru New Member Member

44
    0
    0
    ผ่านกลับบ้านทุกเย็นเลยครับ แต่ยังไม่เห็นสวนสนุกขึ้นเลย

6. f.massa

f.massa Guest

0
    0
    0
    พี่ไก่คร๊าบบ กะแตไปสนามสวนสนุกอีกเมื่อไหร่บอกข่าววงในมั่งนะคร๊าบบ เด๋ยวผมไปช่วยกวาดพื้นเอง

7. Mr_AE92

Mr_AE92 New Member VIP

119
    2
    0
    อยากไปซ้อมฝนจัง
    24 H ขับฝนมิได้เลย

แต่ถ้าเห็นกะแตไป ขับไม่ได้ยิ่งกว่า
    555+

8. RZB-12

RZB-12 New Member Member

553
    197
    0

จริงเหรอ เต้ย :p:p

9. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0

ว่างนะเนี่ยย ตอปิโดเนี่ย

10. BEER_13

BEER_13 New Member Member

70
    0
    0
    สวัสดีครับ วันนั้นเหมือนฟังข่าวมาผ่านๆ สรุปว่าเครื่องเล่นมันจะตั้งไปจนถึง เดือน พฤษจิกายน เลยเหรอครับ ถ้าผิดยังไงช่วยบอกกันด้วยนะครับ

11. moonlord

moonlord New Member Member

1
    0
    0
    เมื่อไรจะเปิดเบื่อๆๆๆ

12. GEMu

GEMu New Member Member

72
    0
    0
    พี่ไก่ครับ ถ้าจะเปิด พฤษจิ ผมไม่ยอมนะครับ ทำไมต้องมาตั้งด้วยอ่ะเครื่องเล่นไรเนี่ย เซ็งเลย
    เปิดตามกำหนดการเดิมเถอะนะครับผมขอร้องจริงๆ

13. f.massa

0
    0
    0
    มีคนคิดถึงสนามมากมายขนาดนี้ เปิดวันแรก ลดครึ่งราคาไปเรยคับพี่ไก่เผื่อมีปรากฏการคนเล่นเต็มทุกรอบตั้งแต่เช้ายันปิด 55+

14. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    55555+ ขอปั่นกระทู้หน่อยนะครับคุณพี่ไก่....

เปิดวันแรกต้องขับฟรีทั้งวันครับ ทั้งรถเช่าและรถส่วนตัว โทษฐานให้รอนาน....

15. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    :D ขอบคุณครับที่คิดถึงกัน.....กำหนดแน่นอน่าจะเป็น...เดือน พฤษภาคม ครับ ....ใจเย็นๆครับกำลังหาที่ลง...สำหรับการแข่ง สัญจร จะไปแข่ง สระบุรี ดีไหมครับ...จะ Endurance หรือ 4CYCLE KART
    กำลังวางแผนอยู่.....เบื่อเหมือนกันครับ...ทุกท่าน.....
    คิดถึงทุกท่านครับ...ช่วงนี้ก็ปิดเทอม ไปเที่ยวต่างจังหวัดกันก่อน...สงกรานต์วางโปรแกรมไปเที่ยวไหนกันครับ.....

16. BEER_13

70
    0
    0
    สระบุรีเค้าไม่มีรถให้เช่าไม่ใช่เหรอครับพี่ไก่ เคยได้ยินมา สงสัยว่าจะไม่ได้ลงถ้าไปจัดกันที่นั่น Y_Y

สงกรานต์ อยู่บ้านครับ 55

17. Desperate KartRacer

Desperate KartRacer New Member Member

419
    2
    0
    อ่า เป็น พฤษภา ซะแหล่ะ
    ว้า เห็นด้วยนะครับ ว่า ต้องมีวันขับฟรี เพื่อให้เหล่า คาร์ท ได้ปลดปล่อย นะเนี่ย ครึ่งราคาก้อดี คิ คิ คิ

ขับที่อาร์ซีเอ มันเก็บกดอ่ะครับ ผมเป็นคนไม่ละเอียดไม่แม่น เหอ เหอ เหอ

ตั้งหน้าตั้งตาคอยต่อปายยยย
    หรือเลิกเล่นดีเนี่ย เริ่มถดถอย เวลาไม่ดีขึ้นเลยยยย

18. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    เลื่อนวันเปิดซะแหละ....อยากตาย -_-!

19. GEMu

72
    0
    0
    ชีวิตผมโดนทำร้าย โอ้ย เสียใจ เกียจมันมากไอ้เครื่องเล่นโค้กไรเนี่ย
    อยากระเบิดทิ้งเพื่อเล่นโกคาร์ท
    ห้ามเลื่อนแล้วนะครับ พวกผม จะลงแดง กันแล้ว

20. BEER_13

70
    0
    0
    ครึ่งราคานี่ เห็นด้วยเลยครับวันเปิด ขอไลน์สนุกๆ ด้วยนะครับ

แล้วสรุปว่าสนามจะปรับปรุงป่ะครับ อยากเห็นสนามสวยๆ 55

21. f.massa

0
    0
    0
    นโยบายของปะธานทีม STUTTGART ยอดเยี่ยมมากคับ

หลังจากดูการแข่งที่มาเลจบแล้ว ชวนให้นึกถึงสนาม MSL มากคับ กระผมขอยกมือหนับหนุนนโยบายของคุนพี่กิตติ อีก1เสียงคับ :) ปะชาสัมพันการกลับมาเปิดของสนามอีกครั้งไปในตัว (เผื่อมีไคตกข่าวไป) แหะๆ ขอครึ่งราคาก้อพอคับพี่ไก่ จาได้เล่นวันแรกซัก10-20รอบ

22. f.massa

0
    0
    0
    :) :)

โอ้ คุนเบีย พูดได้ถูกใจวัยรุ่นไส้แห้งอย่างผมมากเรยคับ ใคร่ขอความเห็นใจจากผู้หลักผู้ใหญ่ในสนาม ให้เด็กๆตาดำดำ ทุนน้อยๆ อย่างพวกผมได้มีโอกาสในกีฬาชนิดนี้บ้างนะคร้าบบ :) :) :) :) :)

23. GEMu

72
    0
    0
    พี่ไก่ครับ เปิดให้ขับทางตรงยาวข้างหลังเลยครับ เปิดแบบ full track เล่นในราคา half price
    มันสะหยึมกึ๋ย

24. num_06

num_06 New Member Member

26
    0
    0
    เย้ดีใจด้วยนะครับ

ปล. ส่วนทาง ล้อเล่น

25. f.massa

0
    0
    0
    นโยบายของปะธานทีม STUTTGART ยอดเยี่ยมมากคับ

ขออภัย สนาม ปิด บริการชั่วคราว จะเปิดให้บริการ เดือน พฤษภาคม 2551อย่างแน่นอน

:) พฤษภาคม 2551อย่างแน่นอน :) เหนข้อความพี่ไก่แล้วค่อยอุ่นใจหน่อย

26. RZB-12

RZB-12 New Member Member

553
    197
    0
    โอ้ย...อยากขับโกคาร์ทมากมาย ฮือ..จะแข่งงาน HONDA อยู่แล้วยังไม่ได้ซ้อมเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้