@ พา C10 คันใหม่ ไปออกกำลังกาย @

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย nicecar, 31 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nicecar

nicecar New Member Member

468
    15
    0
    เก็บเงินรอจังหวะมาตั้งนานครับ ก็เลยรีบไปรับมาดูแลต่อ คุณ p.a.e. ทำมาและดูแลมาค่อนข้างดีมาก ก็เลยมาเริ่มไม่เหนื่อย ก็ขอฝากเนื้อ ฝากตัวมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ คงต้องรบกวนขอคำปรึกษาจาก พี่ๆในคลับเป็นอย่างมาก เพราะเพื่อนๆในทีมไม่มีคนเล่นรถเก่าเลย เหงามาก:eek: ต้องคอยมาอ่านในบอร์ดนี้บ่อยๆ

ลืมแนะนำตัวครับ ผม golF นะครับ ฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยครับ.............:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 เมษายน 2008
  2. Drag On

Drag On Member Member

121
    1
    18
    ยินดีต้อนรับครับ พี่ๆน้องๆที่นี่ใจดีทุกคน ความรู้เพียบ

คันนี้เคยลงขายมาครั้งนึงไปดูมาตกลงเอาเลย ไม่ต่อซักคำ เงินพร้อม รถมี แต่ดวงไม่มี ปรากฎว่าเปลี่ยนใจไม่ขาย เศร้ามากครับ ของมันจะไม่ใช่ของเรายังไงมันก้อไม่ใช่ของเรา :(

3. donutjovi

donutjovi Member Member

240
    1
    18
    แจ่มเลยครับ ได้แบบมาม่าเลย

4. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    ยินดีต้อนรับเลยครับ.......ว่าแต่คุณ NICECAR เคยมาซื้อล้อแดงยื่นๆๆผม แถว ปั้มน้ำมันตรงข้ามวัดเสมียนใช่ป่าว.....วันนั้นเอาวีโก้ มาซื้อ ...งะ
    แต่นานมากแล้ว .....น่าจะใช่คนเดียวกันน้า .....หรือป่าว

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 เมษายน 2008
  5. Ake RT

Ake RT New Member Member

64
    0
    0
    ดีใจด้วยครับ ได้สภาพมาม่ามา

6. nicecar

468
    15
    0

คนเดียวกันครับ.......ล้อนั้นใส่วีโก้แล้วแหล่มเลย

7. ☆☆☆箱スカ☆☆☆

☆☆☆箱スカ☆☆☆ New Member Member

89
    1
    0
    ยินดีด้วยครับ และ ขอต้อนรับสู่สกายไลน์คลับนะครับ

ผมก็ใช้ซีสิบเหมือนกันครับ

ว่าแต่วันที่ ห้าที่จะถึงนี่ไปไบเทคกันไหม? ผมว่าผมจะเอารถไปอยู่เหมือนกัน :D ยังไม่มีเพื่อนเลยหาเพื่อนอยู่

8. denchai silapee

denchai silapee Member Member

132
    1
    18
    แจ่มครับผม

9. jark75

jark75 New Member Member

24
    0
    1
    ยินดีต้อนรับครับผม ผมก็แวะๆไปเยี่ยมชม board คุณ Golf อยู่บ้างครับ

10. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    ใช่คันที่เพิ่งไปทำท่อแถวบ้านป่าวหว่า(นานแล้วเหมือนกัน)................... แหล่มเลยนะเนี่ย

11. หรั่ง ^Hakosuka^

หรั่ง ^Hakosuka^ Member Moderator

593
    3
    18
    เยี่ยม :thumbs_up:

12. GOF C110

GOF C110 New Member Member

319
    2
    0
    ตกลงว่าวันที่ 5 มีใครไปไบเทคบ้าง

13. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    สวยมากๆคับ

14. sup

sup New Member Member

322
    5
    0
    C10 สวยๆ อีกคัน:D ขอให้มีความสุขกับการครอบครองเขานะครับ:cool:
    ของผมเหลือท่อไอเสียอย่างเดียวแล้ว:) เตรียมพร้อมพลิ้ว:D

15. nicecar

468
    15
    0
    ไปครับ แต่กำลังหาล้ออยู่ ไม่รู้ว่า ต้องไปตรงไหน อะไร ยังไงบ้างครับ

16. nicecar

468
    15
    0
    ขอบคุณครับ....จะเก็บรักษาไว้เป็นอย่างดี

17. Ake RT

Ake RT New Member Member

64
    0
    0
    ทางเข้าครับ

ไปเช้าๆก็จะดีมากครับ จะได้อยู่ใกล้ๆกัน

18. HUTshop

HUTshop New Member Moderator VIP

513
    12
    0
    รถสวยคับคันนี้

19. nicecar

468
    15
    0
    หลังจากงานที่ไบเทค ก็จอดนิ่งสนิทไม่ได้ขับเลย จนถึงวันนี้ฤกษ์ยามงามดี เลยพาคุณลุงไปออกกำลังกายซะหน่อย จอดนานไปเดี๋ยวง่อยจะรับประทานเอา โดยทริปวันนี้คือ ขับไปซื้อ MotorTracks เล่มใหม่มาดูให้ฉ่ำอุรา จุดหมายคือเซ็นทรัลปิ่นเกล้า ออกจากบ้านขับไปก็ปกติ แต่พอถึงที่จอดรถเท่านั้นและ สงสัยจะของขึ้นเห็นอีหนูวัยกระเต๊าะ(350Z)เท่านั้นแหละ ออกอาการซะงั้น.....ปรากฎว่ารอบเดินเบาของพี่แกปาตั้ง 1,500 รอบ จากนั้นก็คำรามมาตลอดทางจนถึงบ้านฝนก็ตกพอดี เลยรีบเก็บทันที ไม่ได้เปิดเครื่องดูอีกครั้งว่าเค้าเป็นอะไรของเค้า

จบข่าว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้