ถามเรื่องลิ้นหน้าหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย piazzolla, 1 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. piazzolla

piazzolla New Member Member

15
    0
    0
    จะใส่ลิ้นหน้าของอะไรดีครับ ที่ใส่แล้วหน้ามันพอดีกับข้างรถ คือไม่อยากให้มันยื่นมากอะครับ:eek:

2. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0
    ไม่ยื่นมาก ก็คงต้องเป็นทรง Type R หล่ะครับ

แบบนี้ครับ

3. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    TYPE R, MUGEN, JS' Racing คงประมาณเนี้ยครับ

4. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    อยากได้เกรดี้คับ แต่ยังหาไม่เจอ

5. ลิ้นหน้าตัว type R กับตัว coupe racing นี่ขนาดพอ ๆ กันหรือป่าวครับ

6. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

มาดูที่บ้านแล้วนิ คงช่วยในการตัดสินใจได้เยอะนะ

ขอให้หามาใส่ได้ไวไวนะจ้ะ (มาหาคราวนี้รถสวยขึ้นเยอะเลยนะ):D

7. aekky

aekky New Member Member

234
    13
    0
    หลอกเด็กไปบ้านเหรอมึง

8. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0

ก็แกแก่ไง ฉันถึงไม่ชวนแกมาบ้าน อีกอย่างนะ...

นังเอก เรื่องแกนะ จะให้ฉันพูด หรือ ไม่พูด

เพราะฉะนั้น ระวังตัวให้ดีนะแก อย่าซ่าให้มากนัก ฮาๆๆ:D

ปล. สะใจวะ:D

9. ToPmAn

ToPmAn New Member Member

626
    56
    0
  10. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    TYPE R จะพอดีกับบันไดข้าง

11. piazzolla

piazzolla New Member Member

15
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ ที่ให้คำแนะนำ ว่าจะใส่ตัว type rครับ

12. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    มูเก้นครับ ดูเตี้ยดี ขูดพื้นไปหลายรอยแล้ว :cry:

13. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0
    ไม่ใส่อะไรเลยยังโดนพี่น้องค๊าบบบบ :cry:

14. TogaCoupe

TogaCoupe New Member Member

15
    0
    0
    ขอแจม ด้วยครับ
    คือ ว่า อยากทราบ ว่า หาซื้อ ลิ้นหน้า/หลัง ทรง Mugen ได้ที่ไหนบ้างครับ
    พอมี ที่จะแนะนำไหมครับ ทั้งตัวCopy ก็ดี หรือ ของแท้

15. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ถ้าตัว Copy ละก็มีคนขายอยู่ในกระทู้ซื้อ-ขายแล้วล่ะครับ เอาที่เป็นพลาสติกนะ

16. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    วาพรากผู้เยาว์ :D

17. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    type r คับแจ่มสุดคับ

18. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0

เฮ้ยย ไม่ช่ายละ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้