ขอโทษที่หายไปนานคับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Jeff, 1 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jeff

Jeff New Member Member

39
    0
    0
    พอดีติดงานที่มอเตอร์โชว์ไม่ว่างเลยคับเลิกที่4-5ทุ่มกลับถึงบ้านเที่ยงคืน ขอโทษด้วยนะคับที่ไม่ได้เข้ามาเล่นด้วย ออ ใครสนใจไปเทียวงนมอเตอร์โชว์ติดต่อผมได้นะคับ มีบัตรฟรีให้นะคับ ขอบคุณคับ

2. LitTle_Eye

LitTle_Eye New Member Member

355
    12
    0
    เจอแล้วคนแจกบัตร 555 หามานานเดี๋ยวแบงค์โทรไปนะครับ

3. kwadbaa

kwadbaa New Member Member

325
    7
    0
    ไปเอาที่ไหนน๊า 5555

4. Jeff

Jeff New Member Member

39
    0
    0
    ไปที่งานโทรหาผมได้เลยคับดี๋ยวไปรับที่หน้างาน เบอร์ลงไว้แล้วนะคับ :D08-9577-8225

ปล. วันที่ 5 เม.ย.ผมหยุดนะครับ

5. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    เยี่ยมครับ

6. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    เด๋วโทรไปคับ

7. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    เยี่ยมเลยครับ เด่วถ้าไปวันไหนจะติดต่อไปนะครับ

8. Phoenix13th

Phoenix13th New Member Member

145
    1
    0

ว่าจะไปวันอาทิตย์ที่ 6 พอดีเลย อิอิอิอิ ไว้ไงผมอาจจะโทรไปนะคร๊าบบบ :D:D

9. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    น่าสนใจ ดี จิงๆ กะลังหา ยากเลย ปีนี้ แถบไม่มี เลย อ่ะ คร้าบบ ไงโทรไปได้เลย ใช่ปะ คับ แล้ว มีที่ จอด จองใว้ให้ด้วย ป่าวว ท่าน jeff
    ผมว่าจะขอสัก 5 ใบ พอไหวไหมท่าน jeff ไงจะ call ไปน่ะ
    :D :D :D :D :D

10. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

โทรไปแล้วไม่รับสายเลยอะคะ ดีนะไม่ไปรอที่หน้างาน อดเข้าแน่เลย:cry:

ว่าแต่ คุณเจฟ เป็นพริตตี้ บูธไหนเหรอคะ ฮาๆๆ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้