ขอความช่วยเหลือมากๆๆเลยครับใครมีร้านทำสีดีๆๆถูกๆๆกรุณาช่วยผมด้วยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย oat &bow, 1 เมษายน 2008

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
  1. oat &bow

oat &bow New Member Member

18
    19
    0
    ช่วยเหลือผมหน่อยครับผมจะทำสีกันชนหลังครับแต่หาร้านทำสีถูกๆ
    ไม่ได้เลยครับไม่ต้องถูกมากก็ได้แต่เอาแบบดีพอใช้ครับ
    ลบกวนด้วยนะครับ บ้านผมอยู่แถว สามเสนครับ

************ ขอบคุณครับ *****************

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 กันยายน 2008
  2. Tp

Tp New Member Member

227
    48
    0
    อยากรุ้ด้วยครับ ของผมแถว สุขาภิบาล 3 , ลาดพร้าว 101
    ปล. คุณฟักทองครับ กรอบแอร์ยังเอาอยู่นะครับ แล้วโทรไปครับ

3. oat &bow

18
    19
    0
    ขอรับกระผมผมรอครับ

********** ขอบคุณขอรับที่มาช่วยกันหา ร้านทำสีครับ ของผมมันเป็นสี ทูโทน
    แล้วขอรับ *********************

///////// กรอบแอร์ถ้าจะเอาเมื่อไหร่โทรบอกได้นะครับ /////////////

4. pop96

pop96 New Member Member

825
    68
    0
    กำลังจะทำสีเหมือนกัน อยู่เสนา แต่จะเอาเข้าอู่ SKMO ใน ซอยเสือใหญ่เห็นเพื่อนบอกว่าทำดี ห็นทำรถแต่งเยอะเหมือนกัน

อ้อ คุณฟักทอง ผมจะถอดลิ้นหลัง mugen ของ copy สนใจไหมครับ

5. Aunny

Aunny New Member Member

3
    0
    0
    ผมมีร้านจะแนะนำครับ เขาเป็นพี่เขยของช่างที่ทำรถผมอยู่ ช่างเขาแนะนำ ผมตัดสินใจอยู่นานเหมือนกัน แต่ได้เห็น CITY คันที่เขาทำสีมา สวยมากๆ ครับ การพ่นเนียนมากๆ เลยตัดสินใจเอารถตัวเองไปทำสีทั้งคัน เป็นสีทองเดิมนะครับ ราคา 20,000 บาท พอออกมาสวย๔กใจเป็นอย่างยิ่ง ผมเคยเข้าอู่ที่ทำประกันชั้น 1 มาสองครั้ง ฝีมือไม่ได้เรื่องครับ กันชนหลัง พ่นดี แต่ใช้ไป 5-6 เดือน สีขึ้นเป็นเม็ดๆๆ เลย เข็ดเลย ครับ ตอนนี้ที่บ้านผมเอารถไปทำสีทั้งคันมาแล้ว 2 คัน ลองดูที่รูปก็ได้ หรือมาดูของจริงก็ได้ ดี จริง เลยอยากแนะนำ บริการดีมาก พูดจาดีครับ เขาไม่ได้เป็นอู่นะครับ แต่พี่เขาเป็นช่าง รับงานนอกเอง เขามีที่สำหรับพ่น และที่ฝากรถสบายใจได้ครับ ราคากันชนอย่างเดียวผมจำราคาไม่ได้ครับ รถเพื่อนผมก็ไปทำมา ลบคิ้วด้วยทำสีด้วย น่าจะ 1500 - 2500 นะ ไม่แน่ใจ เดี๋ยวถามให้ เขาทำแถวโลตัส จรัญครับ แถวยันฮีนะ บ้านผมอยู่วัชรพล ไกลหน่อยแต่ได้ของดี ผมเอาครับ ลองดู

ปล. ไม่ได้เป็นอะไรกับช่างครับ แต่เขาดีจริงๆๆๆๆๆ อาทิตย์เดียวได้รถ ไม่ดีไม่สวย จะให้เขาขัดกี่ครั้งก็ได้ บริการเยี่ยมมากครับ ใช้สีดูปองค์ของแท้ โทรมาถามก็ได้ เดี๋ยวแนะนำให้ 086-3730449

6. Genozited

Genozited New Member Member

46
    8
    0
    ท่าน ฟักทอง อยู่แถวสามเสนหรอครับ :D :D

อยู่ใกล้ๆ กับผมเยย ^^

7. อ้าวเหรอ...ผมก็อยู่สามเสน 555

8. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    อยู่แถวสามเสน มีอู่ทำสีหลานร้าน ร้านตรงข้ามปั้ม ปตท. และก็ในซอยก่อนถึงโรงเรียนราชินี ในซอยนี้เป็นอู่ทั้งซอยเลยไม่เคยทำแต่เห็นมีร้านเยอะดีลองเข้าไปเช็คดู

9. ตามลายเซ็นข้างล่างน่ะครับ อยู่ซอยโพธิ์แก้ว ลาดพร้าว101 งานดีมากครับ ราคาก็โอเค
    บอกว่า น๊อต ที่ขับคันในรูปข้างๆ<<<แนะนำก็ได้คับผม:)

10. oat &bow

18
    19
    0
    ผมอยู่แถวเทเวศ์ขอรับถ้ามีอะไรหั้ยกระผมช่วยบอกได้เลยครับช่วยเหลือเต็มที่
    จะดึกหรือตอนไหน** ยกเว้นเรื่อง / เงิน /นะผมก็ไม่ค่อยจะมี เอิกๆ**บอกได้
    นะครับ ชาว ek ด้วยกันเต็มที่

11. suksawat

suksawat New Member Member

2
    0
    0
    รุ่นน้องผมเปิดร้านอยู่แถวบางปะกอกถนนสุขสวัสดิ์งานถือว่าดี ผมชื่อกบครับสมาชิกใหม่Tel.0897857054

12. ออโต้one

ออโต้one New Member Member

131
    2
    0
    ผมก็อยู่สุขสวัสดิ์ ครับ พอดีอยากหาอู่ทำสีกันชนหน้ากับลบคิ้วอะ

13. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    มาหาความรู้ครับ

14. เข้ามาเก็บความรู้ครับ กินบนเรือน ขี้บนหลังคา อิอิ อุอุ อะอะ

15. Ahtrun_Sala

Ahtrun_Sala New Member Member

740
    270
    0
    มาหาความรู้ Too....

16. ksaEK97

ksaEK97 New Member Member

628
    333
    0
    >>> ขอความกรุณาด้วยนะครับ ทุกท่าน โปรดอยู่ในความสงบครับ ขอบคุณครับ <<<

< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้