มีไกด์ ไหมเอ่ย

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย kwadbaa, 2 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kwadbaa

kwadbaa New Member Member

325
    7
    0
    เนื่องจากวันที่ 5-7 เมษา จะเดินทางไปขอนแก่นพอจะมีไกด์ในคลับ si แนะนำร้านอะไรเด็ดๆ ไหมคับ โปรแกรมผมมี คาราโอเกะโซฟิเทล สุดมันส์รออยู่ ก๊ากๆ (แนะนำกันหน่อยนะ) :D ขอบคุณค้าบบบบ

2. Empty heart

Empty heart New Member Member

96
    2
    0
    คาราโอเกะ โซฟิเทล ก็เจ๋งแล้วครับท่าน ถ้าอยากไปดูสาวๆ นักศึกษา ก็ไป U-BAR ครับ สาวเยอะดี แต่เพลงมันจะแนวๆ หน่อยนะ แบบว่า ดู ดู๊ ดู ดูเธอทำ ทำมายถึงทำกับฉานด้าย........ อะไรประมาณนี้อ่ะครับ ส่วนอีกที่ก็แนะนำร้าน RAD ครับ เป็นร้านใหญ่ มีแบ่งเป็นโซน ๆ หลายสไตล์ครับ เช่น โซน Hiphop Live คาราโอเกะ แล้วก็ที่สำคัญที่สุด โซน Coyote ค๊าบ.... ถึงสาวๆ อาจจะไม่เข้าตาเหมือน Resort Forte Piano แต่ลองดูครับ ยังพอมีช้างเผือกหลงเหลืออยู่บ้างครับ เผลอ ๆ อาจมีอะไรติดไม้ติดมือกลับไปด้วย อิอิ ส่วนผม เวลาไปก็ไปฝั่งที่เล่นดนตรีสดครับ สาวๆ อาจไม่เยอะ แต่เล่นโคตรมันครับ ชอบครับ ผมมันออกแนวป่าเถื่อน ...

3. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

คุณพี่ข้างบนนี่ ท่าทางจะชำนาญ แน่นอนจริงงง:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้