เชิญ พี่น้องหมู่เดียวกัน ที่ใช้นีออน อยู่ที่ เชียงใหม่ด้านนี้หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย jeab_zong, 27 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jeab_zong

jeab_zong New Member Member

53
    0
    0
    เนื่องจากว่าผมใช้ น้องออน ที่เชียงใหม่อยู่ แล้ว เห็นคนที่นี้ใช้รถรุ่นนี้เยอะ เลย อยากจะเชิญชวน
    รวมกลุ่ม กัน ครับ เพราะ มีปัญหาอะไรจะได้ปรึกษา กันได้ สะดวก ครับ และ จะได้แลกเปลี่ยนกัน ในเรื่อง อะไหล่ ด้วย ครับ เพราะ ตอนนี้ รถ ผมเองก็มีปัญหา แต่ไม่รู้ว่าจะไปซ่อม ได้ ที่ไหน ครับ
    ตอนนี้มีผม กับ พี่ๆ ที่เชียงใหม่ อีก 2 คัน ครับ

ฝากชื่อเบอร์ โทรไว้นะครับ
    ปล
    คุณ เติ้ล คุณ เป้ และสมาชิกท่านอื่นๆ ไม่ว่ากันนะครับ
    ที่จะรวมตัวกันแบบนี้ครับ เพราะอย่างไรก็เป็น Neon club Thailand อยู่ดี ครับ

:)

2. mizutar1979

mizutar1979 New Member Member

177
    0
    0
    ดีครับ รวมกันเราอยู่ แยกกันอยู่เราตายครับ เห็นใจคนใช้ นีออนที่อยู่ ตจว จริงๆ เพราะรถเสียหรือเป็นอะไร ที หาช่างซ่อมลำบากครับ ลองเข้า CM-Club.com ดูครับ ที่นี้ แหล่งรวมตัวผู้ใช้รถ ของชาวเหนือ นะเจ้า

3. narian

narian New Member Member

99
    0
    0
  4. neon_mp

neon_mp New Member Member

557
    1
    0
    ต่างจังหวัดไม่ว่ากันอยู่แล้วครับ ไว้มีโอกาศจะขึ้นไปเยี่ยมครับ

5. ekk@5852

ekk@5852 New Member Member

525
    0
    0
    นี่แหละคับ น้ำใจของชาวนีออน:D

6. jeab_zong

53
    0
    0
    ดีใจจริงครับ

ดีใจจริงๆ ครับ ที่ ทุกๆท่าน ให้ การ สนับสนุน ครับ ทางเป็นไปได้ ก็ Meeting ครัง หน้า เชียงใหม่ เลย ไหม ครับ พี่ น้อง เดียว ผม ขอ อาสาเป็นเจ้าภาพให้ครับ

7. mor_maa

mor_maa New Member Member

78
    0
    0
    ใครไปเชียงใหม่..ให้โทรหาดีมั้ยครับ....:)

8. jeab_zong

53
    0
    0
    ได้เลยครับ 086-979-3699 สอง ครับ ขอฝากไว้ในอ้อม อก อ้อม ใจครับ

แต่ไม่มีชาวเชียงใหม่เลย ครับ

9. Super_gang

Super_gang New Member Member

279
    0
    0
    ดีครับ ชาวนีออนรวมตัวกันไว้

10. neon_mp

neon_mp New Member Member

557
    1
    0
    อยากไปเหนือ.....

11. ekk@5852

ekk@5852 New Member Member

525
    0
    0
    พี่น้องเชียงใหม่คงยังไม่ค่อยรู้จัก Neon Club Thailand มั้งเนี่ย เงียบเชียะ
    ยังไงรบกวนคุณสองประชาสัมพันธ์เยอะๆนะคับ พี่น้องเชียงใหม่จะได้อบอุ่น
    :)

12. jeab_zong

53
    0
    0
    ชาวเจียงใหม่ ไปไหน กันหมด ครับเนี้ย เงียบ เลย

ปล
    คุณ ฮี่ม ขอโทษนะครับ ที่ไม่ได้รับสาย ครับ ไว้ ผมโทร กลับไปนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้