!!! สำคัญโปรดอ่าน สำหรับผู้ที่จะไปมีทติ้งที่พัทยา !!!

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย BiG FaT, 1 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BiG FaT

BiG FaT New Member Member

510
    4
    0
    สำหรับคนที่จะไปมีทติ้งที่พัทยาแล้วอยู่ค้างคืนนะคับ
    ต้องการให้คอนเฟิร์มชื่อและจำนวนคนของแต่ละท่านที่จะไปด้วยกันนะคับเพราะจะได้จองห้องพักไม่งั้นเด๋วไม่มีที่พักนะจ๊ะ
    :cool::cool::cool:

2. Evil_CaTz

Evil_CaTz New Member VIP

256
    2
    0
    confirm

อยู่กะนายอ่ะ

แล้วนายไปพร้อมเราป่าวๆๆ

3. Fool again

Fool again New Member Member

281
    6
    0
    ค้าง ครับ

4. lovekodomo

lovekodomo New Member Member

661
    8
    0
    ค้างคับ แต่ ไม่รุ้ว่าจะได้นอนกับใคร

5. OakarK

OakarK New Member Member

428
    5
    0
    2 คนคร้าบบบ

6. Fool again

Fool again New Member Member

281
    6
    0
    ผ๋ม จ้อ 2 คง ก๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

7. Bank_e36

Bank_e36 Member Member

71
    6
    8
    ผมนอนกับพีนะคับแต่ เดี๋ยวเอาเด็กไปนอนด้วยนะคับ

8. p_e36

p_e36 New Member Moderator

360
    10
    0
    กำ....กูจะนอนคนเดียว.....ไอ้แบงค์มึงไปนอนกะโจ้....ไป.......อิอิอิ

9. BMW-Eastern

BMW-Eastern New Member Member

3
    0
    0
    ชวนเพื่อน ถ่ายรูปในสนาม พีระฯ วันที่ 6 เมษา. นี้

เนื่องจากในวันที่ 5-6 เมษา. มีการแข่งขันรถที่สนามพีระฯ พัทยา และ ทางเราได้รับการติดต่อจากนิตยสาร รถ ให้ชวนเพื่อนๆ ผู้ใช้รถบีเอ็ม
    เข้าไปรวมตัวในสนามและร่วมกันถ่ายรูป เพื่อลงในนิตยสาร ในอาทิตย์ที่ 6 ในช่วงเวลาเช้า และหลังถ่ายรูปเสร็จ ให้ทำการวิ่งรถวนในสนามอีกหนึ่งรอบ เพื่อนให้ผุ้ใช้รถบีเอ็ม ที่ยังไม่เคยขับขี่ในสนามแข่งรถระดับประเทศ ได้ทำการขับในสนามเพื่อ

ฉะนั้น ผมอยากชวนเพื่อนๆ ให้มารวมกันนำรถของท่านมาถ่ายภาพร่วมกัน ในวันอาทิตย์ที่จะถึงนี้ โดยเรานัดร่วมตัวกัน ที่ปั๊มเชล ก่อนถึงสนาม ในเวลาตั้งแต่ 8.30 เป็นต้นไป โดยอยากขอความร่วมมือให้เพื่อนๆ ใช่เสื้อสีขาว

หรือเพื่อนๆ คนไหน มีข้อสงสัยประการใด สามารถโทรสอบถามได้ที่ เบอร์ 086-3343691

10. lovekodomo

661
    8
    0
    T-T

11. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    เราจาไปพีระกานป่าวเอ่ย

ถ้าจำไม่ผิดวันเสาร์

เราจะมีทติ้งรวมกับทางอีสเท่นด้วย

12. zone_ju

zone_ju New Member Member

105
    0
    0
    น่าจะคางครับประมาน 3 ครับ

13. neogod

neogod New Member Member

244
    9
    0
    ลองเชคชื่อคนที่ไปมีตติ้งพัทยาครั้งนี้กานที่แน่ๆ คร่าวๆนะคับ หุหุ
    1 บิส
    2 หมู
    3 พี
    4 โจ้
    5 กอล์ฟ
    6 แบงค์
    7 ตู่
    8 อัย
    9 โอ็ค
    10 เจแปน
    11 พี่เอก
    12 พี่แป๊ะ
    13 พี่ป้อป
    14 พี่เชษฐ์
    15 พุท
    16 อ้น
    มีใครตกหล่นอีกป่ะอ่าคับ ลองรวมคร่าวๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 เมษายน 2008
  14. AonE36

AonE36 New Member Member

221
    0
    0
    ของผมขอ 2 ครับ

15. Evil_CaTz

256
    2
    0

พวกเราสนใจร่วมงานกันไหมเอ่ย

มะกี้พี่เค้าก็โทรมาชวนอีกรอบนึง

ยังไงลองๆ ออกความคิดเห็นกาน ได้วางแผนการ คร่าวๆคับ

ขอบคุณมากคับ
    :D:D

16. lovekodomo

661
    8
    0
    ว่าไงก้อว่าตามอ่ะคับ อิอิ

17. JapaN_UraS

JapaN_UraS New Member Member

15
    1
    0
    อยากปายอ่าแต่รถจะเสจทานเป่ามะรุง่า แง๊ๆๆๆ

18. BiG FaT

510
    4
    0
    เค้าเชิญมาเราก็น่าจะจัดไปนะ แต่ไม่รู้จะยังเมากันอยู่ป่าวตอนนั้น อิอิ

19. AonE36

AonE36 New Member Member

221
    0
    0
    จัดไปเลยครับ

20. Evil_CaTz

256
    2
    0

อย่างเน้เรียก ไปแบบ กรึ่มๆ ป่าว อ่าคุงมู๋ คิคิ

21. G.@.l.f. e36

[email protected]. e36 New Member Member

336
    8
    0
    เค้ากลับกันกี่โมงคับวันอาทิตพอดีวันอาทิตติดธุระคับตอนเย็นอาจไม่ได้ไป

22. BiG FaT

510
    4
    0
    วันอาทิตย์ใครอยากกลับกี่โมงก็ได้ กอล์ฟมีธุระตอนเย็นก็กลับเที่ยงก็ได้

23. BiG FaT

510
    4
    0
    ตกลงอ้นไปกี่คนอะ -*-

24. BMW-Eastern

BMW-Eastern New Member Member

3
    0
    0
    เพิ่มเติมข้อมูลให้นะครับ

สำหรับเพื่อนๆที่จะไปพบปะกับ Eastern ในวันเสาร์ โดยส่วนมากเราจะไปรวมๆ กันที่แหลมแท่นครับ
    ซึ่งเวลาก็จะเป็นประมาณตั้งแต่ 21.20 เป็นต้นไปครับ มาพบปะกัน คุยกันตามประสา และส่วนมากวันเสาร์
    ในลายจอด ก็จะมีกลุ่มรถ ต่างๆ นาๆ ให้ได้เดินดูกันเย่อะครับ

ส่วนสำหรับวันอาทิตย์ นั้น เรานัดเจอกันที่ปั๊มเชลก่อนถึงสนาม เวลา 8.30 โดยขอความร่วมมือให้เพื่อน
    สวมเสื้อสีขาว กันเพื่อนความเป็นระเบียบและความสวยงามเวลาถ่ายภาพในสนามครับ ซึ่งถ้าเพื่อนๆ วิ่ง
    เส้นสุขุมวิท ก่อนถึงพัทยา ก็จะเจอแยกกระทิงลาย ให้เลี้ยวซ้ายเพื่อที่จะวิ่งออกไประยอง พอวิ่งได้ประมาณ
    ห้ากิโล เพื่อนๆ ก็จะเจอปั๊มเชลด้านซ้ายมือครับ เข้าไปนั่งพัก เช็ดรถ หรือหาอะไรดื่มรอเพื่อนๆได้เลยครับ
    เจอใครทักได้ครับ เพื่อนๆ กันทั้งนั้น

ขอบคุณครับ แล้วเจอกัน

25. กัสจัง

กัสจัง New Member Member

56
    0
    0
  26. G.@.l.f. e36

[email protected]. e36 New Member Member

336
    8
    0
  27. zone_ju

zone_ju New Member Member

105
    0
    0
    ชื่อโซนครับ

ไปมิดติ้งครั้งแรกกกกกก

28. p_e36

p_e36 New Member Moderator

360
    10
    0
    ยังไม่ได้จองเลยอะ......ไม่รู้ว่าจะเอากี่ห้องกันอะ...อิอิ

29. Evil_CaTz

256
    2
    0
    อ่านะ . . .

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้