เคยเห็นถังแก๊สที่เป็นรูปตัวการ์ตูน เค้าทำกันที่ไหนอ่ะ!!!!

การสนทนาใน 'Gas' เริ่มโดย voramate, 4 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. voramate

voramate New Member Member

23
    0
    0
    ช่วยบอกหน่อย อยากจะเพิ่มความน่ารักให้กับเจ้าถังแก๊สอ่ะครับ

2. โจ้SM4

โจ้SM4 New Member Member

118
    0
    0
    เป็นการทำสีก่อนติดตั้งครับ.................อีกทางนึงก็ตัดสติกเกอร์คับ

3. JOE Ac...

JOE Ac... New Member Member

65
    1
    0
    ใช้ แอร์บรัดงัย.....เหมือนทำสีรถบัส อะครับ

4. voramate

voramate New Member Member

23
    0
    0
    แล้วมันจะทำที่ไหนได้บ้างอ่ะครับ

5. kritorm

kritorm New Member Member

54
    0
    0
    เห็นอยู่บูธนึงที่มอเตอร์โชว์ แต่แต่เค้าใช้สติกเกอร์แปะมั้งครับ เพราะลูปดูแล้วไม่ใช่เนื้อเดียวกัน

6. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    แจ๋วครับ มีรูปป่ะครับ

7. za_la_go

za_la_go New Member Member

55
    4
    0
    มงคลออโต้แก๊ส รับทำครับ ร้านนี่แหละครับที่คุณข้างบนเจอในงาน
    เป็นสติกเกอร์นะครับ

http://www.mongkolautogas.com/

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้