อยากติด LPG รบกวนด้วยครับ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Aek_Rayong, 19 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Aek_Rayong

Aek_Rayong New Member Member

6
    0
    0
    ผมอยู่ระยอง อยากนำเจ้าขาวขุ่นไปติดแก็ส แต่ไม่ค่อยมั้นใจว่าจะติดที่ไหนดี และควรจะติดระบบอะไร
    รบกวนพี่ๆ ช่วยแนะนำด้วยครับ

:cool:ไม่ไหวนำมันถูกจริงๆๆๆๆๆๆ

2. jit95

jit95 New Member Member

382
    0
    0
    ระบบ fix mix ก็ได้ครับ ผมติด 16,000 บาทใช้ดีครับราบรื่นดี

3. Aek_Rayong

Aek_Rayong New Member Member

6
    0
    0
    ติดที่ไหนครับ คุณ jit

4. jit95

jit95 New Member Member

382
    0
    0
    ผมติดที่ข้างเดอะมอลล์ท่าพระครับ อู่มิตซู นครชัยครับ ถ้าอยู่ระยองก็น่าจะมีอู่อยู่นะครับ
    หาอู่ที่ใหญ่น่าเชื่อถือมีประกันด้วยนะครับ

5. neon_mp

neon_mp New Member Member

557
    1
    0
    up..........

6. neon_mp

neon_mp New Member Member

557
    1
    0
    up............

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้