***สงสารน้องกบตัวน้อยของนู๋จังค่ะ***

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย นู๋แอ้ม พี่น้องกบ, 4 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ ๆ คะ น้องกบของนู๋ (ชื่อ mira คันน้อยของนู่เองอ่ะค่ะ) ท่าจะแย่

คือเป็นรถที่ชอบนะ แถมเป็นรถคันแรกในชีวิตด้วย

แต่.........

ไม่มีความรู้ และกำลังทรัพย์มากพอที่จะดูแลเค้าได้อีกต่อไป อยากจะวอนหาพี่ ๆ ผู้ใจบุญ รัก Mira ช่วยรับมันไว้เป็นอุปการะซักคันนะคะ

คือเค้าเกิดปี 95 รุ่นมินท์ สีเขียว สงสารเค้าอยากให้เค้าหน้าตาดี ๆ บ้างอ่ะค่ะ

เค้าก็ยังวิ่งได้ดีนะตัวก็ไม่ร้อนแล้ว(ความร้อนไม่ขึ้นอ่ะค่ะ ย้ายแผงแอร์ไปแล้ว)

ใครอยากช่วยเหลือก็ส่งเมล์มาหานะคะ

ปล. ไม่แพงค่ะ

ขอบคุณค่ะ

1. kobmyway

kobmyway New Member Member

71
    1
    0
    ตกใจมากๆ!!!!! นึกว่าตัวผม (*0*) ขอให้น้องกบเขียวเขาได้เจอเจ้าของไวไวนะครับ เป็นกําลังใจให้(รถผม(กบบอนมินผมโดนแยกแขนขาขึ้นแท่นประหานไม่รู้ยกเครืองในออกไปหรือยัง) ขอให้ออกไวไวนะครับ

2. นัทซึมิ

นัทซึมิ New Member Member

26
    1
    0
    เอาใจช่วยด้วยอีกคน

ขอบคุณค่ะที่เป็นกำลังใจให้

ตอนนี้น้องกบได้บ้านใหม่แล้ว.... ดีใจจังไปอยู่กับคนที่รักเค้า...

อิอิ... ปลื้มค่ะ แต่ก็คิดถึงนะ....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้