เก็บตกรูปงานทำบุญครบรอบ 2 ปี

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 1 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    :D :D :D มีนิดหน่อยครับ

pizza_rt ถูกใจสิ่งนี้
  2. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    :D :D :D

3. golf the zeed

3,808
    7
    38
    :D :D :D :D

4. pizza_rt

pizza_rt New Member Member

76
    0
    0
    :p :p :p :p :p :p :p :p :p :p :p :p :p :p :p

5. OSMOJEEZ

OSMOJEEZ New Member Member

123
    1
    0
    อิจฉา..ว้อย.ยย.ย. :mad: :mad: :mad:
    มากันเป็นคู่ๆเรย.ย.ย.นะ:D :D :D

6. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    นั่นจิ.....อิจฉาจัง

7. OSMOJEEZ

123
    1
    0
    มีเก็บตกมาเหมือนกัน:rolleyes:

8. โห่ๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ

9. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ดูแล้วยิ่งหย่ายจิงๆๆๆ

10. golf the zeed

3,808
    7
    38
    เห็นด้วย .... ดีใจที่งานนี้ประสบความสำเร็จอย่างดี :) :) :)

11. ngernthong

ngernthong New Member Moderator

600
    1
    0

ช่ายๆๆๆๆๆ ดูแล้วช่างยิ่งใหญ่ ตัวใหญ่ และพุงใหญ่กันทั้งคลับเลย :D :D :D :D

12. OSMOJEEZ

123
    1
    0
    ผมว่าหลังจากมิตติ้งที่บ้านกอล์ฟคราวหน้าแล้ว.....
    RT CLUB เห็นทีจะต้องไปมิตติ้งกันครั้งต่อไปตามฟิตเนตกันบ้างแล้วล่ะครับ
    โดยเฉพาะโซนนนท์น่ะ..5.5.5.5

13. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    แล้วไหนว่าจะไปทำบูญกันต่อไง....:D :D :D เด็กๆอ่ะ(พาณิชย์):cool:

14. nonghin

nonghin Guest

0
    0
    0
    จะดีหรอแว่น ทำบุญกับนักศึกษาที่ร้านหมูกระทะ ok ดีกว่ามั้ง

15. อันนี้จัดไปอย่าไวๆๆๆๆ.ๆ.ๆ.ๆๆๆ..ๆๆ..ๆๆ..ๆ................เลยครับความขาวมันมีจริง

16. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    พูดแล้ว หื่น ใช่ไหมโซนนนท์

17. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    ถ้า เด้กพานิช จริงผมช่วยเต็มที่คร้าบบบ ได้บุญแน่ๆอิอิอิ

18. pukpick

pukpick Guest

0
    0
    0
    นี่นะ.....ความคิด

นักศึกษาคนไหนอีกล่ะคะ......คุณหิน

19. งิดปายเพ่หิน..........................ก๊าก๊าก.ก..ก..ก.กก..ก.กก.ก.

20. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    คนไหนหรอพี่หินผมไม่ได้มองเลยเอาแต่กินอย่างเดียวไม่ได้สนใจโต๊ะรอบข้างเลย.......หุหุหุหุ

21. ngernthong

ngernthong New Member Moderator

600
    1
    0
    ไอ้หินหื่นกาม :cool: :cool: :cool:

22. คนอื่นเขาไม่เห็นแต่พี่หินกลับเร็งเห็น...อืม..นายแน่มาก...................... ขาดงานนี้มีขาด..โห่ๆๆๆ.ๆ.ๆ.ๆๆ.

23. nigthmarez

nigthmarez New Member Member

34
    0
    0
    เหอๆๆ ไม่ได้เหงหน้าพี่เต้ยซะนานเปลี่ยนไปเยอะเลยยย :)

ปล. วันก่อนเห็น ลิฟแบ๊ค พี่แว่น อยู่แถวกิ่งแล้ววด้วยครับ :D

24. noke

noke New Member Member

14
    0
    0
    ดีจังเลยครับงานนี้........แต่งานหน้าวันที่ 30 กันยายน 2549 ที่บ้าน คุณกอล์ฟ ดอนเมือง ( ตามตาราง ) ผมคงจะไม่ได้ไป เพราะจะเอารถขึ้นไปวิ่งที่ สนาม อ. น้ำพอง จ.ขอนแก่น ครับ วิ่งวันเสาร์ที่ 30 กันยายน พอดี ผมคงจะออกเดินทางตั้งแต่คืนวันศุกร์ที่ 29 กันยา นะครับ รับรองคับงานนี้ผมจะให้คนขอนแก่นรู้จัก RT CLUB ของเราเลยคับ ต้องขอโทษด้วยนะคับ งานหน้ารับรองไม่พลาดครับ หนู ( MARK 2 RTCLUB NO. 31 )

25. ngernthong

600
    1
    0

เต็มที่เลยครับ ขอให้ชนะนะครับ :D :D อ้อ เราเคยมีสมาชิกอยู่ขอนแก่นคนนึงครับ เขาขับ RT-40 สีขาว แต่ตอนนี้ไม่รู้เป็นยังไง หายเงียบไปเลยอ่ะ :confused: :confused: เผื่อยังไงถ้าเห็นก็ทักทายได้ครับ :D

26. golf the zeed

3,808
    7
    38
    :D :D :D ว่างายล่ะค่ะ หิน....ขา ..... :D :D :D

27. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ขอให้ชนะนะครับ เอาใจช่วย RT club สู้ ๆๆๆๆๆ :D :D :D :D

28. golf the zeed

3,808
    7
    38
    เอ...พูดแบบนี้เดี๋ยวแว่นน้ำตาไหลหรอก :D :D :D

29. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    ไหลอีกแล้วพี่เมื่อคืนนั่งกับพวกในแก๊งก็พถามถึงมารชมพู:( :( :( :( :( :( :( :(
    ป.ล.เอเจอเมื่อไหล่ทุบหัวคนขับแล้วเอารถมาคืนพี่ที:cool: :cool: :cool:

30. เจ-kuruma

เจ-kuruma New Member Member

33
    1
    0
    ........อยากได้....ติดต่อ เจ ครับ จัดให้ คันละ 1 ใบ:D :D :D :D :D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้