ประกาศจากคณะปฎิวัติโซนนนท์ ( กองโจร )

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย เจียเบี๋ยวะสาด, 29 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    มีตัวประกันที่จับมาถ้ายังอยากเห็นมันอยู่ เจ้าจงเสนอข้อแลกเปลี่นยมาซะดีๆไม่งั้นเจ้าจะมิได้เห็นหน้าตัวประกันตัวนี้อีกต่อไป พวกเราพูดจริงทำจริง !!!!!!!!!!! :cool::cool:
    อย่าได้คิดแจ้งความหรือทำการใดๆอันทำให้กองโจรของกระผมต้องหวาดหวั่น โดยเด็ดขาด :mad:

ปล จากคณะปฎิวัติโซนนนท์ ( กองโจร ) :D:D:D

ลงชื่อโซนนนท์
    1.พี่อาม
    2.ตุ่ย
    3.ตาปุ๋ย
    4.ตาเจ
    5.ไอ้แว่นไม่ได้มา ( มันคงเห็นด้วย )

แล้วเราจะตอบกลับไป เลิกกันเปลี่ยน !!!!!!!!!!!!!!

1. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    ไปเอามาจากไหนฟะเนี่ย
    ไปยึดใครเค้ามาล่ะ 555555
    เราก็มีเหมือนกาน แต่สีขาว

2. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    มันเอาไปตอนไหนว่ะ ..... เอาคืนมา ๆๆๆ ก็ว่าขากลับกระจกมันโล่งๆ ชอบกล :cry::cry::cry:

3. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    เอายังไงดีล่ะครับท่านประทานโซนเกียร์ เราจะชิงตัวประกันกลับมายังไงดีล่ะครับท่าน:D อิอิ:D:D

ปล.ล้อเล่นนะคุณกอล์ฟอย่าโกรธนะอิอิ:D:D:)

4. :cool::cool: หึหึ ระวังไว้ละ หึหึ รึจาลองงงงงง :D:D:D

5. หึหึ ว่า ไงตาเกียร์มีข้อเสนอไรมาแลกเปลี่ยนรึป่าวเสนอมาแล้วผมจะเอาเข้าที่ประชุม กองโจร อีกที ว่าโอเชไหม ว่าไปเพ่ หึหึ :cool::cool:

โห่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :D:D:D

6. Speytro_Karn

Speytro_Karn Member Member

245
    8
    18
    5555+ ท่านกอล์ฟจัดกองกำลัง รามอินทรา ไปจิ๊ หึหึ

7. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    :Dสงสัยงานตุ่ยคงเครียดน่าดูเนอะ.......55555555555555555555:D

8. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ตุ๊กตาในรถกอล์ฟนี่หว่า

:confused: :rolleyes: โดนจับเป็นตัวประกันไปตอนไหนเนี่ย? ต้องไปชิงตัวประกันคืนแล้วแหล่ะกอล์ฟ :D:cool:

9. ray-j

ray-j New Member Member

450
    0
    0
    ประกาศ จากคณะปฎิวัติโซนนนท์ ( กองโจร )
    ฉบับที่ 2 1.ให้ตาเกียร์หาเวลาว่างไปเลี้ยงคณะปฎิวัติตามร้านอาหารเป็นเวลาติดต่อกัน 5 วัน
    2. ให้ตาเกียร์มารายงานตัวที่โซนทุกวันหลังเลิกงานเป็นเวลา 1 เดือน ที่ ร้าน ....เรื่อง เหล้า เย็นนี้....

จากคณะปฎิวัติโซนนนท์ ( กองโจร )

10. audy!

1,075
    2
    0
    ทำยังไงกันดีล่ะครับท่านเค้ายื่นข้อเสนอมาแล้วครับ

11. pukpick

615
    0
    0
    พี่กอล์ฟตายแน่....

12. pukpick

615
    0
    0
    อย่าพูดพร่ำทำเพลง....ลองเลยดีก่า 555555555555555555555
    :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

13. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    เรื่องแบบนี้ต้องขอเวลาหาสมัครพรรคพวกที่จะช่วยหาทางแก้ซะแล้ว ..... ยื่นข้อเสนอมาแบบนี้มันไม่ได้นะ เพราะช่วง 2 อาทิตย์นี้ไม่ว่างเลย เอาเป็นว่าหลังวันที่ 15 ไปแล้วจะจัดกองกำลังไปชิงตัวประกันคืน หึหึหึ ถ้าแน่จริงอย่าทำอะไนตัวประกันซะก่อนล่ะ เดี๋ยวจะหาว่าไม่เตือน .............................

14. ray-j

450
    0
    0
    ประกาศ จากคณะปฎิวัติโซนนนท์ ( กองโจร )
    ฉบับที่ 3 ทางคณะปฎิวัติโซนนนท์ ( กองโจร ) จะให้เวลากับทางท่านเป็นเวลา 15 วันก็ได้เพราะว่า
    สมาชิกใน .คณะปฎิวัติ. บางคนมื้อคืนเมาไม่รู้เรื่องอะไรเลยขับรถกลับบ้านยังไม่ได้เลยขับออกซ้ายออกขวาบ้าง
    ขนาดตัดงบประมาณมันแล้วนะนี้มันยังไปหามากินจนได้......จึงประกาศมา ณ.ที่นี้

15. golf the zeed

3,808
    7
    38
    แถลงการณ์จากผู้เสียหาย

** จากการที่คณะปฏิวัติได้ยืดเวลาการประกันตัวออกไปเป็นไม่เกิน 15 วันนั้น ผมขอขอบคุณมาก แต่ว่าเรื่องคณะลูกขุนของคุณที่เมาปลิ้นนั้น อันนี้ต้องบอกว่าถ้าคนที่เมาขับรถส่ายไปมานั้น มีตัวประกันผมอยู่ในรถ โปรดนำตัวประกันมาเก็บไว้ในที่ปลอดภัยโดยด่วน เนื่องจากจะเป็นอันตรายต่อไอ้วายร้ายตัวแดงของผม กลัวมันจะพา Devil ผมไปลงคลองอีกรอบ :D:D จึงขอให้ประธานคณะฯ โปรดรับข้อพิจารณานี้เข้าที่ประชุมโดยด่วน :D:D:D

(โปรดอ่านอีกครั้ง)

16. ray-j

450
    0
    0
    กระผมจะนำไป..พินา....ในที่ประชุมอีกครั้งครับ..........

17. audy!

1,075
    2
    0
    อย่า!วู่วามนะครับคุณกอล์ฟเพราะว่าดูแล้วโซนนนท์เค้าเอาจริงนะครับเนียะ อิอิ

18. Maiชุมพร

Maiชุมพร New Member Member

105
    1
    0
    เราขอแอบเป็นโซน นนท์ ด้วยได้มะ

19. Speytro_Karn

Speytro_Karn Member Member

245
    8
    18
    หึหึ เอาไงดี

20. pukpick

615
    0
    0
    อีกแล้วหรอตุ่ย

21. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ประกาศอีกครั้ง ............ ขอทราบผลการพิจารณาด้วยครับผม

22. หึหึหึหึ :cool::cool::cool: ซักทีไหม โห่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

23. :cool::cool: แค่นี้ทำกลัว เอาออกไปเลยสติ๊กเกอร์อ่ะ กลัวที่ไหน ไอ้ที่ส่ายไปส่ายมาอ่ะ เขาเรียกว่า ขัดหน้ายาง แค่นี้กลัว :D:D:D

24. แล้วอีกเรื่อง ผมจะนำภาพความเป็นอยู่ ตัวประกันที่ สั่นงันงก อยู่ มาให้ดู จะได้ รู้ว่า พวกกระผมอาทำอะไรที่คาดไม่ถึงก็ได้ แล้วคอยดูนะ ตาเกียร์ โห่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

25. golf the zeed

3,808
    7
    38
    อ่ะ ... ๆๆๆ อย่าตุกติกนะ

26. หึหึ .............. เดี๋ยวรู้

27. ray-j

450
    0
    0
    ตัวประกันยังสะบายดีอยู่ ..............บางวันตัวประกันอาจจะ...เมา...บาง........
    แต่ภาพรวมยังสะบายครับ........

28. kook za

kook za New Member Lady Member

217
    1
    0
    เมื่อวานนี้ตัวประกันเริ่มคายความลับอะไรบางอย่างเกี่ยวกับ..............ปั๊ม เจ๊ท อ่ะไร ซัก อย่าง ฮ่า ๆ ฮิ๊ว

อีกอย่าง...ห้ามแจ้งตำรวจ ไม่งั้น ตัวประกันตาย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 กุมภาพันธ์ 2008
  29. golf the zeed

3,808
    7
    38
    :eek::eek::eek::eek: ความลับ ..... ปั๊มเจ็ท .... อะไรไม่รู้เรื่องนะ :D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้