พี่ๆคับ อยากอยู่ club si ผมอยู่ พิโลก อะคับ ทำงัยดี

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย notguitarman, 5 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. notguitarman

notguitarman New Member Member

39
    0
    0
    พี่ๆคับ อยากอยู่ club si ผมอยู่ พิโลก อะคับ ทำงัยดี
    พิโลก มี ไม่กี่ คัน เอง ค้าบ ผมเข้า กท ทุกอาทิดคับพี่

2. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ทางคลับเรา ยินดีต้อนรับทุกคนที่ใช้คูเป้อยู่แล้ว ขอเพียงแต่เข้ามาพูดคุย
    ในบอร์ดบ่อยๆ หรือถ้าหากมีเวลามาร่วมกิจกรรมก็ยิ่งดีครับ พวกเรามีกิจกรรม
    ทุกเดือนอยู่แล้ว
    ปล. ผมคุ้นๆว่าเห็นรถคุณแถวๆจรัญวันนี้อะ ไม่รู้ใช่เปล่า

3. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0
    ยินดีต้อนรับครับ...

ไกล้ไกลไม่สำคัญ...ใจตรงกันเป็นใช้ได้ อิอิอิ

4. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    ยินดีตอนรับนะครับ

5. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    :D:D:D ยินดีต้อนรับไม่ว่าอยู่ที่ไหนครับผม :D:D:D

6. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

มีอีกคนอยู่ พิษณุโลก ชื่อ เบ๊นซ์ อะ ขับคันสีเหลือง ถ้าเราจำไม่ผิด

ถ้าเข้ามากรุงเทพฯบ่อยๆ ก็มามีตติ้งได้เลยนะจ้ะ:D

ประมาณเสาร์ที่ 3 ของเดือน ยังไงก็ติดตามข่าวได้จากทางเวบจ้ะ:)

7. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    :D ทางการมากครับพี่ 555:D

8. notguitarman

notguitarman New Member Member

39
    0
    0
    โอเคคับพี่ๆ

ใช่ๆๆๆ คับ พี่ เค้า ขับ คูเป้ สีเหลือง กระโปรง ดำ เคย คุยด้วยกันแล้วคับ

9. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    แต่ของที่จะซื้อจากเรา ขอแบบไม่เป็นทางการได้เปล่าอะ:D

10. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    ที่ว่าเห็นแถวๆจรัญ..บางทีอาจเป็นผมก็ได้นะ..อิอิ :)

11. Jeff

Jeff New Member Member

39
    0
    0
    หวาดดีคับ

12. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    ยินดีคับผม

13. notguitarman

39
    0
    0
    พี่ ๆๆ อยากได้ plate กะ สติกเกอร์คลับ อะคับ พี่ ทำงัย อะคับ

:Dพี่ ๆๆ อยากได้ plate กะ สติกเกอร์คลับ อะคับ พี่ ทำงัย อะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้