ติด GAS แล้วมีปัญหาอะไรไหมครับ?

การสนทนาใน 'Gas' เริ่มโดย •"*PeDiXz*"•, 20 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. •"*PeDiXz*"•

•"*PeDiXz*"• New Member Member

129
    3
    0
    คือตอนนี้อยากเอารถที่บ้านไปติดอ่ะครับ..
    มี รถเก๋ง + กระบะ..

ต้องติดแบบไหนถึงจะดีอ่ะครับ?

มันต้องแบ่งประเภทหรือเปล่า?
    อย่างเช่น.. เก๋งติดแบบนี้ กระบะติดอีกแบบ..

แนะนำร้านไหนบ้างครับที่ดีๆ?

จะมีปัญหาอะไรตามมาหรือเปล่าเมื่อติดเสร็จแล้ว?

ขอบคุณล่วงหน้าครับผม :D

2. supat98

supat98 New Member Member

27
    1
    3
    เท่าที่จัดไป 2 คันไม่ปัญหานะครับ งานดี ราคาโดนๆเพราะเป็นช่างอู่ดังมาทำให้ 083-8259298 เครื่องมือมีครบเลย

3. nudeez

nudeez New Member Member

50
    1
    0
    หาร้านที่ดีๆ มีรับประกันอะครับ

รถผมติดมาก็มีปัญหาบ้าง แต่ก็ร้านมีประกันเลยกลับไปแก้มา มันก็OKอะครับ

4. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    เก๋งติดได้ครับ ดูร้านดีๆ ในนี้ก็มีท่านมิสเตอร์ฟักทองรับติดครับ (ไม่คิดค่าโฆษณานะครับ)

กระบะเนี่ย ดีเซลไม่แน่ใจเลยครับ

ลองหาร้าน เข้าไปปรึกษาหน่อยครับ

5. •"*PeDiXz*"•

•"*PeDiXz*"• New Member Member

129
    3
    0
  6. nudeez

nudeez New Member Member

50
    1
    0
    หาร้านใกล้บ้านและมีประกันอะครับ ดีที่สุด มีปัญหาก็จะได้ไปแก้งานใกล้ๆบ้าน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้