คูเป้คนในคลับปะคับทะเบียน วบ2255 หรือ 5522 เนี้ยจําไม่ค่อยได้

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Charrotte, 7 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    :)

อยู่ในคลับนี้ปล่าวเอ่ย ที่เจอกันเมื่อคืนแถวเกษตร-นวมิน
    ก่ะลังจะทักจะทายกันสะหน่อย ดันเกิดเรื่องสะก่อน

รถสวยดีนะคับ แรงด้วย แรงทั้งรถแรงทั้งคนขับเลย สงสัยจะเมาได้ที่เลย ฮ่าๆ
    ขับรถระวังหน่อยนะคับ อันตราย :)

2. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ไม่คุ้นอะคะ ถ้าเป็นคนในคลับต้องมี Sticker ข้างกระจกอะ

แล้วรถสีอะไรเหรอจ้ะ ว่าแต่ท่านไปทำอะไรแถวนั้นละถึงได้มีเรื่อง:D

3. Golf_Za

Golf_Za Member Member

398
    13
    18
    ถ้าวันเสาร์ มีลุ้น อิอิ

4. Charrotte

794
    11
    0
    อ่ะฮ่าเรื่องมันก็มีอยู่คือ ผมก่ะลังจอดติดไฟแดงอยู่ เค้าก็มาจอดข้างๆเหมือนจะกําลังทักทายกันก่ะลังเปิดกระจกเลย

ทันใดนั้นมีมอเตอไซร์ 2 คันก่ะคนอีก 3คนตัวใหญ่ๆหน้าตาโหดๆ มาประกบระหว่างกลาง แล้วถามคูเป้สีแดงคันนั้นว่า "ตากี้คุนขับปาดหน้ารถผมทําไมคับ "

คนขับคันนั้นก็พูดไรไม่รุ้ผมไม่ได้ยิน และเค้าก็ขับฝ่าไฟแดงไป พอข้ามแยกปุ๊บพี่แกจอดเอี๊ยดชิดซ้าย แล้วเปิดประตูลงมา ตะโกนลั่นเลย ไม่รุ้ตะโกนว่าไรได้ยินไม่ถนัด (โครตเก๋าเลยอ่ะ สดได้ที่เลย) นึกว่าจะมีมวยกัน ที่ไหนได้มอไซร์เม่งหนีปายหมดเลย เหอๆ พี่แกตัวก็เล็กกว่าแต่ใจเกินร้อย สงสัยเมาด้วยแหล่ะ เห็นจากอาการ การขับรถแล้ว ซิ่งระเบิดเลย 5555

เจอกันอีกทักทายกันอีกนะคับ แต่อย่าซิ่งหนีผมละกัน ตามไม่ทัน- *-

5. Charrotte

794
    11
    0
    :)

:D

:eek: มาทําไรแถวนี้วันเสา ซิ่งรถหรอ ?

เดียวนี้มันยังซิ่งกันอยู่มะ ขับแถวนี้บ่อยอะกลัวโดนรถซิ่งเฉียวตรูด

6. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    โหดๆอย่างงี้สงสัยพี่ตั้ม แหง อิอิ

7. x_kingkong

x_kingkong New Member Member

351
    10
    0
    ถ้าขาว แม็กขาว ผมเอง แต่แดงไม่เคยเจอเหมือนกัน

8. GunTumP

GunTumP New Member Member

352
    6
    0
    ไม่ใช่ผมค้าบ ไม่ได้ไปแถว เกษตร-นวมินทร์ นานแว้ว แล้วก็ ไม่ได้โหด ด้วยคับ แก้ข่าว หน่อย

9. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    พี่ตั้มโหดมากครับ ถ้าเห็นหน้าแล้วจะรู้ แต่แกชอบถ่อมตัวครับ:D

10. GunTumP

GunTumP New Member Member

352
    6
    0
    แหม่ เด๋ว คนที่ไม่รู้ก็เข้าใจผิดกันหมดนะค้าบ ช่วยกันรุมผมใหญ่เลย :cry:

11. Charrotte

794
    11
    0
    55555 สงสัยเจ้าตัวไม่ได้อยู่ใน club

ผมก็สีแด้ง แดงงงงง

หรือ ว่าเปงผมหว่า คิคิ

จาก จอมยุทธกระหลิงหลง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้