ขอความช่วยเหลือ เรื่องกระจกบังลมหน้าครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย GunTumP, 7 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GunTumP

GunTumP New Member Member

352
    6
    0
    ตอนนี้กระจกบังลมหน้า[บานหน้าใหญ่สุด]ร้าวครับ จึงอยากจะขอความช่วยเหลือจากเพื่อนๆหน่อยครับ ว่ามีใครเคยเบิกกระจกศูนย์บ้างครับ บานละเท่าไหร่ หรือว่าถ้าราคามือสองสภาพดีๆ จะประมาณเท่าไหร่ครับ ของ 4 ประตู ก็ใช้ได้ใช่มั้ยครับ รบกวนเพื่อนๆที่เคยมีประสบการณ์หรือราคาอยู่ช่วยตอบด้วยนะครับ :cry:

2. ^YimmY^

^YimmY^ New Member Member

231
    3
    0
    เคยแต่เครมกับประกันอ่ะครับ

GunTumP ถูกใจสิ่งนี้
  3. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    4ประตู ใช้ไม่ได้ครับเพ่ต้องcoupe รึ ของ ek 3ประตูจ้า โทรถามพี่ออยดูว่าเค้ายังมีอะป่าวครับ พี่ตั้ม

GunTumP ถูกใจสิ่งนี้
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้