แก้ไงดีคับ .. ใส่โช้ค Mugen แล้ว หลังมันต่ำกว่าหน้า ??

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย sawas, 1 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sawas

sawas Member Member

56
    3
    8
    ทำยังไงดีคับ
    ผมเอารถไปใส่โช้ค mugen มา
    ปรากฎว่าได้หน้า-หลังไม่เท่ากัน
    หลังมันต่ำกว่าหน้า
    ใครทราบวิธีแก้ .. ช่วยแนะด้วยคับ

ขอบคุณคับ

2. Apple

Apple New Member Member

575
    8
    0
    ไม่เคยเจอนะครับ ไม่งั้นต้องหาอะไรลองใต้สปริงหลังอะครับ
    จริงๆเพิ่มเงินอีกนิดเดียวก็ซื้อ Tein ประบสูงต่ำได้แล้วอะ

3. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    เปนปกติอยู่แล้วคับสำหรับชุดโหลดที่หน้าหลังลงมาเท่ากัน

เพราะปกติแจสเนี่ยเดิมๆหน้าจะสูงก่าท้ายนิดๆอยู่แล้ว

วิธีแก้ก้อหลายอะ เช่น หาสปริงหลังเปลี่ยน หรือถ้าดีสุดก้อไปทำหมอนรองสปริงด้านหลังซักหน่อยนึงก้อได้

4. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    ............รองสปริง หลัง.........

5. NPI - SHOP

NPI - SHOP New Member Member

53
    1
    0

กำลังจะทำพอดีเลยคับ ขอคำแนะนำด้วยคับทำที่ไหนดี

กลัวทำแล้วไม่ดีอ่ะคับ รอคำตอบนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้