ช่วยด้วยน้ำเข้า

การสนทนาใน 'D.I.Y.' เริ่มโดย xman, 9 กรกฎาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. xman

xman Guest

0
    0
    0
    คือช่วงนี้ฝนตกน้ำมันท่วมหนักเลย น้ำก็เลยเข้าไปในสปอทไลอะมีวิธีแก้ยังไงได้บ้างอะหลายวันแล้วไม่ยอมออกซักที .....

2. birdkung_nx

birdkung_nx New Member Member

273
    4
    0
    รถพี่สาวผมก็เป็นครับ วีออส ไฟตัดหมอก ข้างขวาครับ รถเพื่อนพี่ผมก็เป็น ข้างขวาเช่นกัน วีออสเป็นทุกตัวรึป่าวไม่รู้ครับ ผมก็สงสัยอยู่เช่นกัน ใครพอทราบมาแจ้งแถลงไข ให้ด้วยนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้