มีใครเล่นเครื่องเสียงบ้างคับ

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย hi_ae, 9 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. hi_ae

hi_ae New Member Member

158
    0
    0
    หาแนวทางตีตู้ หรือแลกเปลี่ยนพูดคุยคนชอบเครื่องเสียงคับ

2. hi_ae

158
    0
    0
    หรือมีรูปตีตู้ ให้เจ้าEG คันโปรด กันบ้างคับ

3. ทำไว้ฟังเวลาเมาๆแล้วเกิดอาการอยากเปิดกะจกขับรถแล้วเปิดเพลงฟังดังๆนะครับมันสะใจดีครับอิอิ

4. ถ้าสนใจไปได้ที่ร้านชัยวัตว์ซาวครับ งานเซาวเนียนมากๆครับ อยุ่แถวดอนเมืองครับ ราคาไม่แพงครับ

5. chehexs

chehexs New Member Member

128
    3
    0
    อยากติดเหมือนกัน แต่คงไม่เยอะขนาดนั้น

พอฟังได้ นิด ๆ หน่อย ๆ

6. hi_ae

158
    0
    0
    ขอชมรูปเพิ่มหน่อยคับคุณ ศราวุธ แสงสว่าง

7. hi_ae

158
    0
    0
  8. hi_ae

158
    0
    0
  9. hi_ae

158
    0
    0
  10. อ็อด eg

อ็อด eg New Member Member

22
    0
    0
    ติดแก๊สไหมครับถ้าไม่มีถังแก๊สจะเอาเสียงเบสมันส์ๆก็ยัด10นิ้ววอยค์คู่1คู่ใส่กับตู้แบนพาสรับรอง12นิ้วมีอายแต่ถ้ามีถังแก๊สก็ใส่แบบฟังพอขำๆเปิดโชว์ไม่อายก็ต้อง10-12นิ้ววิดิอยค์คู่1ดอกตีตู้ปิดทีข้างแก้มกระโปรงหลัง(ด้านหนึ่งซับ+ด้านหนึ่งเพาเวอร์ขับซับ)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้