ฝากถามชาว EG หน่อยครับ ฝาครอบ Timing หาย

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย punyawach, 10 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. punyawach

punyawach New Member Member

8
    0
    0
    จะหาฝาครอบ Timing ได้ที่ไหนบ้างครับ

หายไปแต่ด้านบนน่ะครับ ไม่รุุหายไปตอนไหน

ขอบคุณมากครับ

2. cannabis

cannabis Member Member

62
    0
    6
    เปลือย เลยครับ เท่ห์ดี + โชว์เฟืองแคม รถผมก็เปลือย อยู่ ถ้าอยากได้เด๋วผมลองหาที่บ้านดูก่อนนะ ว่ายังอยู่ป่าว ถ้ามีเด๋ว pm ไปบอกแล้วกัน

3. PromoDrag

PromoDrag New Member Member

97
    20
    0
    อย่างนี้แหละดีครับ เช็คอายุ Timming ได้แบบเห็นๆเลย ไม่ต้องมาลุ้นแบบเสียวๆ

4. punyawach

punyawach New Member Member

8
    0
    0
    ไม่มีปัญหาอะไรใช่มั้ยครับ

ขอบคุณมากครับ

5. EG-7

EG-7 New Member Member

8
    0
    0
    ผมก็อยากได้เหมือนกัน อิอิ ยังไงPm มาบอกกันบ้างนะครับ ขอบคุณ

6. BaLL22225

BaLL22225 New Member Member

121
    2
    0
    ระวัง เศษไม้หรืออะไรเข้าไปขัดนะ

ไม่งั้นล่งานเข้า

7. broom

broom New Member Member

923
    46
    0
    พวกขี้ฝุ่น ละอองน้ำ ความชื้น มันจะทำให้สายพานและลูกรอก อายุสั้นลงนะครับ ถ้าไม่เบิกใหม่ก็ลองหาตามร้านที่วางเครื่อง แล้วยกลง หรือประเภทแยกขายเศษอะไหล่ ก็น่าจะมีนะครับ

ถ้ายังต้องการอยู่ผมมีนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้