4G63T กับ GAS

การสนทนาใน 'Gas' เริ่มโดย intakerace, 9 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. intakerace

intakerace New Member Member

8
    0
    1
    จะติดอะไรดีครับ มีร้านไหนเคยทำแล้วไม่มีปัญหา ช่วยแนะนำด้วยครับ

ขอบคุณครับ

2. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    แนะนำ gas in car เกษตร-นวมินทร์ครับ

อ.ศิริบูรณ์ เป็นที่ปรึกษา ครับ

3. โจ้SM4

โจ้SM4 New Member Member

118
    0
    0
    เอาเหอคับ........หัวฉีดร้านไหนชื่อนานๆ...ราคาไม่แพงเกินก็ร้านนั้นคับ....เสร็จแล้วก็เอากล่องเครื่องไปทำซะ........ให้มันส่งข้อมูลการฉีดน้ำมันไปที่หัวฉีดแก๊ซแทน...................ขอบอกว่าวิ่งมันกว่าน้ำมันอีกคาบ

4. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    พี่ตุ๊ย Mitsusport เลยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้