กลิ่นเหม็นไหม้เข้าห้องโดยสารครับ

การสนทนาใน 'Gas' เริ่มโดย D.S.G.Max, 6 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. D.S.G.Max

D.S.G.Max New Member Member

0
    0
    0
    ผมใช้ Accord ปี 96 เครื่อง V-tec f22 ครับ

เพิ่งไปติดแบบหัวฉีดมา ของ BSM อาการโดยรวมก็ปรกติ ( พอรับได้ )

แต่ที่มีปัญหาคือ มีกลิ่นเหม็นไหม้เข้ามาที่ห้องโดยสาร

ขับไปปวดหัว มึนหัวไปอ่ะคับ

เพื่อนพอทราบมั้ยอ่ะคับ ว่าเปงเพราะอะไร มีวิธีแก้ไขอย่างไรได้บ้าง

ช่วยหน่อยนะครับ เครียดมากเลย - -*

2. อาการอย่างน้ต้องเข้าร้านเถอะ ช่วยกันตรวจเช็ค ว่ากลิ่นมาจากอะไร เรื่องกลิ่น เรื่องเสียง ตอบยากถ้าไม่อยู่ที่รถจริงๆ

3. โจ้SM4

โจ้SM4 New Member Member

118
    0
    0
    ดูรูที่ต่อกล่องควยคุมเข้ามาในรถอะคับ........................รูที่เอาสายเข้าอาจไม่ได้ปิดให้ดี.........ใล่ดูพนักกันเครื่องกับด้ารในรถหายคับถ้ากลิ่มเข้าจากด้านหน้า

4. D.S.G.Max

D.S.G.Max New Member Member

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้