ใบปัดน้ำฝนหลัง อีโว4

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย evo4......., 6 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. evo4.......

evo4....... Guest

0
    0
    0
    ไม่ทราบว่ามีที่ไหนรับแปลงใบปัดน้ำฝนหลัง ใส่ lancer Ck2 มั้ยครับ (เอาแบบที่ไม่ต้องเปลี่ยนทั้งกระจกน่ะครับ) รบกวนผู้รู้ด้วยนะครับ
    ถ้ามี ขอราคาด้วยครับ

2. kanat

kanat New Member Member

22
    0
    0
    มีสองแบบ
    1. เอากระจก evo มาใส่พร้อมปัดหลังครบชุด
    2. เอาก้านปัดหลังมาทำ แบบหลอกนั้นละคับ มีปัดหลังแต่ใช้งานไม่ได้ ทำหลอกอะคับ
    ถ้าจะเจาะกระจกเดิมให้เป้นรูแล้วใส่ปัดหลังไม่มีอะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้