ขอทราบราคากลาง celica หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย [email protected], 10 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. cp_chin69@hotmail.com

[email protected] New Member Member

318
    74
    0
    ถ้าจะซื้อ celica รุ่น 3 ประตู รุ่นประมาณปี 70-80 เนี้ยะ ส่วนมาซื้อขายกันที่ราคาเท่าไหร่เหรอครับ ผมมีงบประมาณ ซัก 6-7 หมื่นเนี้ยะ ซื้อได้ไหม ครับ ขอคำชี้แนะด้วยครับ

2. เอี่ยว13

เอี่ยว13 New Member Member

2
    0
    0
    ได้เลยคับแล้วแต่สภาพหาดีๆหน่อยก็อาจได้ถูกๆของผมเองก็ซื้อมา4คับถ้าทำใจได้และชอบเท่าไหร่ก็ไม่แพงขอให้ได้มาครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้