อยากเข้ากลุ่มอะครับต้องทำไงบ้าง

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย 251781, 11 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. 251781

251781 New Member Member

34
    0
    0
    คืออยากเข้ากลุ่มต้องทำไงบ้างแล้วถ้าไม่อยู่ กทม ต้องทำไงบ้างอะครับ

2. BiG FaT

BiG FaT New Member Member

510
    4
    0
    มีใจอย่างเดียวพอคับ อิอิ แล้วถ้าว่างๆมีโอกาสก็มามีทติ้งกันนะคับ

3. lovekodomo

lovekodomo New Member Member

661
    8
    0
    ถ้าว่างๆๆ ก้อมามิทติ้งกันได้ครับ หนุกหนานงับ

4. Evil_CaTz

Evil_CaTz New Member VIP

256
    2
    0
    ถ้าไม่สามารถมาร่วมมีทติ้งประจำได้

ก็มาเล่นเวปบอร์ด้วยกันก็ได้คับ

ยินดีต้นรับนะคับ ^^

ถ้ามีอะไร ก็โพสได้เลยนะคับ สบายๆคับ

5. Bank_e36

Bank_e36 Member Member

71
    6
    8
    ถูกต้องคับ

6. G.@.l.f. e36

[email protected]. e36 New Member Member

336
    8
    0
    ว่างๆอย่าลืมมามิทติ้งกันคับ

7. 251781

34
    0
    0
    แล้วถ้าอยากได้สติกเกอคลับอะครับต้องทำไงมีคัยส่งให้ได้มั้ยแล้วเท่ารัยขอบคุณมากครับ

8. Evil_CaTz

Evil_CaTz New Member VIP

256
    2
    0
    สติกเกอร์ ตามปกติ ระเบียบของคลับ

ต้องมามีทติ้งก่อนสองครั้ง และต้องมาไม่น้อยกว่าสามครั้งต่อปี

แต่สำหรับผู้ที่อยู่ไกล เราได้ยกเว้นตรงจุดนั้น

แต่ขอให้เข้ามาอยู่ในบอร์ดให้พอรู้จักกันก่อนนะคับ

เพราะอยากให้สมาชิกทุกคนเป็นคนที่รู้จักกันจริงๆ

ป.ล. ส่วนเรื่องส่งไปให้ ไม่มีปัญหาคับ

ค่าสติกเกอร์รวมค่าส่ง ไม่น่าเกิน 120 บาท นะคับ

ไม่ทราบว่าอยู่จังหวัดไหนหรอคับ

9. Fool again

Fool again New Member Member

281
    6
    0
    ตาม กะ ติ กา แล้ว ต้อง มา มีส ติ้ง อย่าง น้อย สาม ครั้ง อะ ครับ แล้ว เรา ถึง จะ ให้ สะ ติก เกอ อะ ครับ มา มีส ติ้ง น่ะ ครับ พวก เรา อี สาม หก อยู่ กัน แบบ สบาย สบาย ครับ ไม่ ต้อง กลัว เขิล อาย พวก เรา เป็น กัน เอง สบาย สบาย ครับ ยิน ดี ต้อน รับ น่ะ ครับ ถ้า
    เดือน นี้ ว่าง ก้อ เชิญ มา มีส ติ้ง น่ะ ครับ ติด ตาม ข่าว สาร ร่วม โหวต สถาน ที่ มีส ติ้ง ได้ เลย ครับ ที่ บอร์ด อี สาม หก ที่ นี่ อะ ครับ ผม

ปล. รถ เดิม ไม่ ได้ แต่ง ไม่ ได้ แรง ไม่ ใช่ ประ เด็น น่ะ ครับ แค่ มี ใจ รัก อี สาม หก ก้อ พอ ครับ

10. jigko_london

jigko_london New Member Member

629
    11
    0
    ตามนั้นเลย คับ

11. zone_ju

zone_ju New Member Member

105
    0
    0
    สนุกครับมาแล้วจะติดใจเพราะพี่ทุกคนเข้า...ดีมาก

12. Fool again

Fool again New Member Member

281
    6
    0
  13. 251781

34
    0
    0
    คือผมอยู่ขอนแก่นอะครับมีคัยส่งสติกเกอร์ให้ได้บ้างถ้ามีรูปจะเป็นพระคุณอย่างสูงถ้าพร้อมส่งทิ้งเบอไว้เลยครับ

14. 251781

34
    0
    0
    พวกพี่ๆคับอยากถามว่าในคลับมีรถสีฟ้ากี่คันคับคือของผมมันสีฟ้าใครมีรูปโชวหน่อยคับจะเอาไปเป็นแนวทาง

15. HURRICANE

HURRICANE New Member Member

634
    0
    0
    มาดูด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้