แจ้งเตือนพี่น้องเรื่อง รถซิ่งปาไข่กาว

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย slimant, 11 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    พอดีได้อ่านกระทู้จากห้อง Pantip
    เลย ทำ Link มาให้เพื่อนๆอ่าน เพื่อระวังตัวครับ
    http://www.pantip.com/cafe/ratchada/topic/V6499182/V6499182.html

ระวัง Camry สีดำปาไข่ใส่กาว ครับ
    อาจเกิด อุบัติเหตุ ได้
    ท่านใดวิ่งเส้นบางนา ระวังไว้ด้วยนะครับ
    เข้าใจ ว่า เป็นเกรียน มหาลัย แถวนั้น ครับ

ขับรถปลอดภัย วัน สงกรานต์ ทุกท่าน ครับ

:)

ใครจับตัวได้ แจ้งด้วย ครับ
    เดี๋ยวไป ช่วย ยำ

:)

2. [-หนุ่ม-]

[-หนุ่ม-] Member Member

388
    2
    18
    ...ขอบคุณสำหรับข่าวสารครับ....:eek:

3. eP_7๑ Ramintra K.7

eP_7๑ Ramintra K.7 New Member Member

605
    1
    0
    จาระวัง ครับ ..

4. ikong EP71

ikong EP71 New Member Member

341
    0
    0
    เลวจริงๆ

เห็นความทุกข์ เป็น เรื่องสนุก

5. kotarent

kotarent New Member Member

14
    0
    0
    เส้นทางผ่านเลยครับ ถ้าเจอจะตามไปดูให้นะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้