สงกรานต์ไปไหนกันบ้างคร๊าบบ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย G Type R, 11 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ใครไปไหนบ้าง บอกกันหน่อย เผื่อไปที่เดียวกัน:D:D
    ปล. ในโอกาสขึ้นปีใหม่ไทย ก็ขอให้สมาชิกทุกท่าน มีแต่ความสุข ความเจริญครับ:D:D

2. ICKY

ICKY New Member Member

204
    6
    0
    อยู่บ้านคับ...เพราะช่วงกลางๆ สงกรานต์มีภารกิจ

3. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0
    ประจำการอยู่สำนัก ณ หระรี ครับพี่น้อง....

ช๊อตครับช๊อต

ปีใหม่ไทย มีความสุขกันมาก ๆ นะครับ....เดินทางปลอดภัย

4. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    อยู่บ้านคับนั่งภาวณาให้รถลง 14 -*-

5. Golf_Za

Golf_Za Member Member

398
    13
    18
    นอนอยู่บ้าน กลับมาสอบวันที่ 16 เซ็งเป็ดครับ

6. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ถามแต่คนอื่นลืมบอกของตัวเอง ผมไปเกาะช้างครับ ใครไปกริ๊งกร๊างมาเลยนะ

7. LitTle_Eye

LitTle_Eye New Member Member

355
    12
    0
    ไป Siam Paragon ครับ (ทำงาน) T_T

8. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    ไปลาดพล้าว 101 ครับ . . . . . ไปทำงาน :p:p:p

9. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    เข้าเวร(กรรม)คับ เซ็งจิต

10. Mink_si

Mink_si New Member Member

430
    19
    0
    อยากไปบ้ างจัง แต่ต้องช่วยที่บ้านย้ายร้านใหม่ เฮ้อ เหนื่อยจิงๆ
    ว่าแต่
    หลังจาก สงกรานแล้วใครมีที่ มีงานวันไหล เด็ดๆ บ้ างครับ อิอิ

11. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ไปพารากอนครับ ไปดูสาวๆ เปียกๆ ขาวๆ บางๆ อึ๋มๆ ซีดๆ

12. ได้ข่าวพอลล่า ไปด้วยนิ อิๆ :D

13. mixba

mixba New Member Member

113
    0
    0
    ไปที่มีสาวๆเล่นน้ำคับ

14. Jeff

Jeff New Member Member

39
    0
    0
    ไป น่าน มาคับ แบบบ้านๆ เงียบสงบ ไม่เปียกน้ำสงกรานต์เลย - -

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้