ฺฺB11 อยากติดกรองเปลือย

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย biblehotxp, 8 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. biblehotxp

biblehotxp New Member Member

19
    0
    0
    คือว่ารถผม เครื่อง E15 เกียร์ AT (ติดแก็สด้วยคับ) อยากจะติดกรองเปลือยและย้ายมิก พอจะแนะนำได้ไหมคับว่าไปทำร้านไหนดีคับ บ้านผมอยู่ลาดพร้าว คับผม เอาใกล้บ้านผมก็ดีนะคับ ขอบคุณมากคับ พอมีภาพมาให้ชมเป็นตัวอย่างไหมคับ

2. oetanoojj

oetanoojj New Member Member

238
    21
    0
    ร้านไม่รูจักอะคับเพราะติดเองและเครื่องเป็นe13ด้วย มีแต่รูปอะคับ ไม่รู้ช่วยไรได้มั้ง ผมไปทำท่อกรองที่ร้าน หลำเฮดเอร์ตอนนี้ใช้ แบบmixอยู่ เดินดีไม่มีปัญหาใดคับ กรองใช้ของk&nคับ :D

3. biblehotxp

biblehotxp New Member Member

19
    0
    0
    ขอบคุณมากเลยคับ

4. supakit

supakit New Member Member

303
    6
    0
    ทำที่ร้านไหนได้บ้างคับ

เอาแบบเส็ดสมบูนเรยอ่าคับ

แล้วราคาอยุ่ที่เท่าไรหรอคับ

5. supakit

supakit New Member Member

303
    6
    0
  6. rose.track

rose.track New Member Member

263
    54
    0
  7. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    ขอยืมพี่ HeartBanDit มาครับ

Link

อันนี้รถพี่เค้าครับ Link

มิกเซอร์ตัวนี้ เปิดอากาศให้เข้ามาหรือน้อยได้ครับ ลองดูนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้