สวัสดี ปีใหม่ ไทย :)

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย TogaCoupe, 12 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TogaCoupe

TogaCoupe New Member Member

15
    0
    0
    สุขสันต์ วันสงกานต์ นะครับ ชาว Club Si

ผม ก็ ขับ Coupe เหมือนกัน แต่ ก็ ไม่ได้ เข้าร่วมเป็นสมาชิกสักที

ก็เลย ถือ โอกาส ปีใหม่ นี้ เข้ามา อวยพร ให้กับ ชาย Si ทุกคน ให้มีแต่ความโชค ดี นะครับ

สงกานต์ ก็ ขับรถ กันระวังๆ หน่อยนะครับ ( กลัว รถ สวยๆ จะ ไม่สวยเอา )

ไม่รู้ว่า ทาง Club จะยินดี ต้อนรับ สมาชิกใหม่ เพิ่มไหมครับ

ที่ มีรถ เก่าๆ กับ หน้าตาห่วยๆ อย่างผมนี่ จะ เข้าเป็นสมาชิกได้ไหมครับ :cool:

2. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0
    หวัดดีวันสงกรานต์คร๊าบบบบ...

และยินดีต้อนรับสู่ Club Si ....อันว่าหน้าตานั้นไม่สำมะคัญ..รถหล่อเป็นอันใช้ได้ อิอิอิ

3. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    ยินดีต้อนรับคับ

4. ICKY

ICKY New Member Member

204
    6
    0
    ยินดีต้อนรับครับ...รถเก่าอยู่ไปอยู่มาเด๋วจะใหม่ขึ้นทีละชิ้นครับ:cool:

5. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    ยินดีต้อนรับเสมอครับผม :D:D

ไม่ว่าจะรถใหม่ รถเก่า รถเดิมเรายินดีครับ

6. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
  7. x_kingkong

x_kingkong New Member Member

351
    10
    0
    ยินดีต้อนรับ

8. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ยินดีครับ

9. TogaCoupe

TogaCoupe New Member Member

15
    0
    0
    ขอบคุณ มากๆ ครับ ที่ให้การตอนรับ ดีๆ นะครับ

10. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

เดือนนี้ก็มามีตติ้งเลยสิคะ วันเสาร์ที่ 26 เมษายน 2551 ตอนห้าโมงเย็น

ที่ร้าน สบายใจไก่ย่าง เอกมัย จัดเวลาให้ว่างไปให้ได้นะคะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้