รูป นอกรอบ รามอินทรา ภาค 2

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย duke_es, 5 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. duke_es

duke_es New Member Member

162
    22
    0
    รูปบรรยากาศโดยรวม ขอบคุณทุกคนที่มากันครั้งนี้เยอะมากจริงๆ เป็นกําลังใจให้จัดกันครั้งหน้า ขอให้เยอะกว่านี้นะครับ นอกนั้นเป็นบรรยากาศภายในงานนะครับ นั้งคุย และก็ทักทาย สมาชิกใหม่ รวมทั้ง ไอ้ไกด์งานนี้บอกว่า ขอแว๊น ซะที ขับ ES ม่ะค่อยเข้าเท่าไร ขับมอไซดีกว่า อิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 เมษายน 2008
  2. duke_es

162
    22
    0
    นี้ก็เป็นสมาชิกใหม่ที่มากันนะครับ

1. เต้ สูง 2 เมตร ใส่แว่น เสื้อฟ้า
    2. อ้น เสื้อขาว คนนี้เคยมานานมากแล้ว วันนี้กลับมาเยี่ยมเยียน ขอบคุณมากครับ
    3. น้องท๊อปใส่แว่น เสื้อดํา มาก่ะแฟน เสื้อดําเช่นกัน
    4. ตูน สมาชิกใหม่เหมือนกันคับ
    5. น้องดุ๊ก สมาชิกใหม่ อิอิ

ขอบคุณที่มานะครับ ครั้งหน้า ห้ามพลาดนะครับ ได้เบอร์กันแล้ววันหลังจะชวนไปนั่ง 69 น๊า

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 เมษายน 2008
  3. duke_es

162
    22
    0
    บรรยากาศโดยรวม โดยสมาชิก เก่าแก่

4. duke_es

162
    22
    0
    นี้เป็นบรรยากาศโดยรวมรถเยอะมากครับ ขอบคุณที่มากันนะครับ

5. ES_DRAW

ES_DRAW New Member Member

164
    15
    0
    ขยันจังว่ะเนี่ย ไม่หลับไม่นอน

6. เอ๋รังสิต

เอ๋รังสิต New Member Member

222
    10
    0
    หุหุ ติดภาระกิจ ม่ะได้ปาย พลาดอย่างแรง

7. zTyOnPe

zTyOnPe New Member Member

58
    1
    0
    ว้าว...น้องดุ๊กสมาชิกใหม่

ได้ถ่ายรูปกะน้องท๊อปด้วย อิอิ

รูปสวยดีคับพี่ดุ๊ก

Nuch ถูกใจสิ่งนี้
  8. กะตั่ย

กะตั่ย New Member Lady Member

199
    25
    0

เสีย ดาย 2

9. beeladin

beeladin New Member Member

246
    36
    0
    โหเขาถ่ายกันมา หน้าไซ้ใส ไหง พี่ กับ พี่เก่ง หน้าโคตรเมา...+5555 นี่ขนาดเหล้ายังไม่เข้าไปนะ ถ้าเขาไปมีหวัง....ไม่อยากนึก แบบนี้เขารู้หมดว่าขาเมา:cool:

10. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ห ล่ อ ๆ กั น ทั้ ง น้ า น เ ล ย

11. Rattapon_Racing

Rattapon_Racing New Member Member

32
    5
    0
    .....โหดสุด..สุด...:cry:

12. king_ES

king_ES New Member Member

122
    9
    0
    รักกันจริงๆเลย

13. civicy_art

civicy_art New Member Member

356
    23
    0
    ไอ้ท๊อป ทำไมมึงงเหมือนอายุ 22 วะ

แหม มาเชียงใหม่มั้งๆๆ

14. Ko_MR_ES

Ko_MR_ES New Member Member

29
    2
    0
    วันใหนมีอีกบอกน่ะครับ จะได้เอาน้องขาวไปมิตติ้งด้วย โก้ครับ

15. ahingrace

ahingrace New Member Member

467
    54
    0
    สุดจะบรรยาย

16. Shoke

Shoke Member Member

245
    20
    18
    ชุด 2 ก็สวย

17. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    ไมรูปไม่ขึ้นละครับ

18. pom_es04

pom_es04 New Member Member

237
    45
    0
    รูป สวย..................

19. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    โห ไม่มาเมาตามที่นัดไว้ งอนแว้วน๊า พี่บี

20. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    รูปขึ้นแล้วสวยมากๆ

21. Drink

Drink Active Member Member

389
    29
    28
    คันดำ สมุทรปราการ รถใครครับ หล่อจังเลย

22. beeladin

beeladin New Member Member

246
    36
    0

23. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0

รบกวนถามนิดนึงนะครับ

ไม่ทราบว่าคันในรูปข้างบน Air Box เป็นของ ARC แท้ๆหรือว่าทำในบ้านเราครับ? ถ้าทำในบ้านเราไม่ทราบทำที่ร้านไหนครับ?

ขอบคุณครับ:eek:

24. boy_rx_7887

boy_rx_7887 New Member Member

742
    86
    0
    ตอบแทนนะครับ

แท้ๆชัวร์ๆ :D

25. karnpolvanich@hotmail.com

[email protected] New Member Member

6
    0
    0
    สวยมากครับ..ท่าทางจะแรงไม่ใช่น้อย

26. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    ขอบคุณคร้าบ

พอดีตอนแรกที่ถามว่าทำในนี้รึเปล่า เพราะว่าเคยเห็นกระทู้นึงในบอร์ด ES เจ้าของกระทู้เค้าจ้างร้านทำ Air Box แบบก๊อปของ ARC มาเลย แต่พอดีผมหากระทู้ไม่เจอแล้ว (จริงๆไม่รู้จะกด Search ว่าอะไร) และกระทู้มันก็น่าจะเก่าพอสมควรแล้วด้วย เลยนึกว่าใช่คันนี้รึเปล่าที่ทำในนี้น่ะครับ แหะๆ

ต้องขอโทษด้วยครับ:eek::eek:

27. superman_es

superman_es New Member Member

19
    1
    0
    แหม..พี่บอยจัดไป k20 ขนหน้าแข็งไม่ล่วงหรอกพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้