ขอรบกวนเรื่องtimemerหน่วยคับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย paan, 13 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. paan

paan New Member Member

34
    0
    0
    พอดีซื้อtimemerมือสองมาของgreddyแต่ใช่ได้ไม่นานมันก็เสียนะคับ
    เลยมาสอบถามเพื่อนๆว่ามีที่ไหนพอซ่อมได้บ้างไหมคับ:cry::cry:

2. surach8

surach8 New Member Member

337
    6
    0

แล้วแต่อาการครับ
    ผมมียี่ห้อเดียวกับคุณเสียเหมือนกัน
    นับเวลาปกติแต่รีเลย์ไม่ตัดต่อ เนื่องจาก Processer ไม่ส่งสัญญาณให้ Driver ขับรีเลย์ อาการนี้ เก็บไว้ดูเล่นได้อย่างเดียวครับ

3. paan

paan New Member Member

34
    0
    0
    เหมือนกันเลยคับ จบกัน เออพอดีผมก็อยู่รัตนาเหมือนกันมีอะไรจะได้
    ขอคำปรึกษาหน่อยคับ:cry::cry:

4. surach8

surach8 New Member Member

337
    6
    0
    ยินดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้