สรุปผลสงกรานต์

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย nu mam, 15 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nu mam

nu mam New Member Member

49
    0
    0
    ไปหนายกันมา บอกผลด้วย ผมอยู่แถวห้วยขวาง

2. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    อยู่บ้านจ้า นั่งเล่นเกมส์ทั้งวัน เอิ๊กๆ

3. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    อยากไป rca โว้ย มีแต่หญิงแจ่มๆทั้งนั้น เสื้อกลาม ขาสั้นทั้งนั้น แล้วก็ตัวเปียกน้ำด้วนนะ นึกภาพเอาเอง
    ที่รู้ไม่ได้ไปหรอก วันก่อนอยู่ที่ปิยะเวท ถึงตี2 .....มีใครสนใจป่าว rca เรายังไม่ได้ไปเล่นที่ไหนเลย ใครจะไปนัดมาดิ ว่าแต่ตูนมันไปเล่นถึงไหนว่ะเนี่ย

4. Projektzwo

Projektzwo New Member Member

33
    0
    0
    ของผมเอง....ลาดพร้าว 101 ร้านผม
    ปิดร้าน 3 วันแล้ว ขาดรายได้ เอาเรื่องครับ
    พวกเด็ก เถื่อนๆ เด็ก แว๊นๆ มาตั้งฐานหน้าร้าน
    ยึดถนน บิดมอไซค์ เสียงดัง เถื่อนๆ โห่ร้อง
    อะไรกันนักหนา...มาดูได้เลยตอนนี้ยังอยู่เลย
    ทนมา 3 วันแล้ว ลูกค้าไม่กล้ามาเล่นเน็ทเลย
    พวกมัน ตั้งฐานรอหน้าร้านผมซะงั๊น....ไล่ก็ไม่ได้

แสดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด เอ๊ย..

5. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    แถวบ้านผมก็เพียบเลยแว๊นๆอ่ะ
    น่าฉีดน้ำเข้าคาบู ชิบ.....หนวกหูโคตรๆ

6. mayuct

941
    4
    0
    แถวบ้านผมก็มี มาทีเป็งร้อยคัน ดีไม่ดีแม่งมาจอดหน้าบ้านรอพวกแม่งอีก ไม่พอ เบิ้ลแม่งกันอยู่ได้เครื่องอ่ะ บ้านแม่งผลิคน้ำมันกันเองมั้ง ไอ่แสรดดดดด จอดอย่างเดียวก็หนวกหูจะแย่ล่ะเสือกเบิ้ลกันอีก

7. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    ช่ายครับหนวกหูโคตๆ

8. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    พี่ๆคับผมสงสัยว่าไอพวกที่เบิ้ลๆนี่รถมันวิ่งออกรึป่าว
    หรือว่ามันเอาเสียงช่วยให้ดูแรงขึ้น
    สงกรานต์ทีนี่เห็นเบิ้ลกันจัง
    ไอสก๊อยยยที่ซ้อนท้ายไม่หนวกหูมั่งรึไง
    รถติดๆเบิ้ลจัง555++

9. mayuct

941
    4
    0
    555+

10. KM10

KM10 New Member Member

263
    1
    0
    เมื่อวานไปเล่น ซ.ต้นสน นครปฐมมา...มันส์มาก หญิงน่ารักด้วยอ่ะ แล่มมากๆๆๆๆๆๆๆ

11. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    ไปเที่ยวเชียงใหม่มาค๊าบ....
    กลับมาพร้อมความบอบช้ำของรถ......เซ็งเป็ดเลย + แจ็ส กลางแยกที่เชียงใหม่เลย เศร้าๆ

12. touko

touko Member Member

34
    0
    6
    อ่าวว คุณ KM10 ไป ถ.ต้นสนมาเหมือนกันเหรอครับ ผมก้อไปมา แต่ผมไปถึงตอน 16.00 แล้ว พาหลานๆไปเล่นน้ำด้วย

สาวๆก้อเยอะครับ กะเทยก้อมี ^ ^

ผมกลับตอนเกือบๆ 18.00 น่ะครับ จอดรถในองค์พระแล้วเดินเข้าไป

13. toyz2809

toyz2809 New Member Member

106
    1
    0
    เซงอ่ะนอนตัวอ้วนอยู่บ้านเจ็บขาไปไหนก็ไม่ได้เซงที่บ้านก้อเงียบอย่างกะป่าช้าไม่มีสาวเดินมาสาดน้ำเยย
    เหอๆโชคดีไม่มีไอ้พวกแว๊นๆมันมาผ่านหน้าบ้านพอดีมีเซอจอดข่มไว้

14. KM10

KM10 New Member Member

263
    1
    0

ผมก็กลับประมาณเวลาไกลๆกัน เอารถตู้เขียวไป จอดในองค์พระเหมือนกัน จอดประตูหน้าซ.ต้นสนเลย

มีตู้โฟลค์สีฟ้าจอดไกลๆ ตอนแรกกะจะไปนั่งต่อร้าน THE RETRO ใน ซ.ต้นสนแต่งบหมดเลยกับเลย
    :cry::cry::cry:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้