เพื่อ สาวก GalanT (อ่านหน่อยนะจ๊ะ)

การสนทนาใน 'Good Old Car' เริ่มโดย gassydjay, 23 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gassydjay

gassydjay New Member Member

43
    3
    0
    คิดว่าเราควรมีคลับกันไหมคับพี่น้อง Galant....Club คนอื่นเค้ามีคลับกัน ส่วนรถเรามีคนเล่นน้อยแต่ก็ไม่เป็นไรคับ เรารักในแบบของเรา ไงเชิญพี่ๆๆเพื่อนๆๆ มาตั้งคลับกันนะ จะได้แลกเปลี่ยนความคิดเห็นเรื่องรถ Galant ในบอดี้ต่างๆๆ Add เมล-Msnก็ได้นะคับ [email protected]
    089-6644780 เก่งคับ
    ........ช่วยๆๆกันนะคับ จะได้มีคลับกัน ส่วนในเรื่องทีมใครมีทีมอยู๋แล้วไม่เป็งไรคับ แค่+สติ๊กเกอร์คลับไปเท่านั้น แต่ตอนนี้ผมขอความร่วมมือจากพี่น้อง มาคุยกันนะคับ ...ขอบคุณทุกคนที่อ่านคับ......
    :D

2. พี่หมูกโต..

พี่หมูกโต.. New Member Member

1,252
    8
    0
    Galant vr4 มีคลับอยู่แล้วไปเช็คดูก่อนก็ดีนะครับ

3. gassydjay

43
    3
    0
    โทษทีครับ ที่เขียนคลุมเคลือ แต่เป็น Galant sigma ตัวเก่าอะคับ ตัวบอดี้A121-A123T คับผม ....
    Retro car (Galant1976-85)

4. ช่วยตบด้วยครับ

ผมมีตัวเดียวกับที่จอดทิ่มหน้าเหมือนตัวกลางในรูปอะครับผมไม่รู้ว่ารุ่นอะไรอะครับแต่กำลังบูรณะอยู่ครับพี่..ยังไงก็ขอเข้าคลับด้วยคนนะครับ

5. peang

peang Guest

0
    0
    0
    .....

ผมมีเเต่ galalnt gto อะคราบ

คันเดี่ยวกับคันที่ทิ่มหน้าเข้าไปอะคราบ

ผมก็กำลังบูรณะเหมือนกานอะคราบ

ขอเข้าคลับด้วยคนนะคราบ

6. custoon

custoon New Member Member

34
    2
    0
    เยี่ยมเลยครับ ขอผมเข้าคนนึงนะครับ แต่อยู่ต่างจังหวัดนะครับ
    [email protected]

7. ponke30

ponke30 New Member Member

40
    0
    0
    เข้าด้วยครับ พึ่งได้ 16Lคูเป้

8. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0

เปลี่ยนล้อเเล้วหลอคับ สวยจัง

9. custoon

34
    2
    0
    ขอบคุณครับ แล้วคุณแต่งหล่อถึงไหนแล้วบ้าง เอามาโชว์หน่อยดิ นะครับ

10. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    เดียวให้สวยก่อนเดียวเอามาโชร์ อิอิ . .

ล้อเรียวสวยดีซื้อมาเท่าไรคับ ขอบเท่าไร

11. custoon

34
    2
    0
    ขอบ 17" กว้าง 7.5"พร้อมยาง 10,000. ครับ

12. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0

ซื้อที่ไหนคับ ราคาหน้าฟังจัง ถ้ายังไงเบื่อเเล้วซื้อต่อนะ . . :D

13. gassydjay

43
    3
    0
    ยินดีนะคับ

ยินดีนะคับ..ช่วยกันคับ พี่ น้อง GaLanT SiGma -GtO..

14. gassydjay

43
    3
    0
    จัดไปเลยคับ

จัดไปคับ พี่น้อง

15. gassydjay

43
    3
    0
    แจ่ม

แจ่มคับ จัดไปคับ..

16. gassydjay

43
    3
    0
    ยินดีคับพี่

ยินดีคับพี่ ...อิอิ ล้อสวยนะคับๆๆๆ

17. seal.

seal. New Member Member

6
    0
    0
    เอ่อ คือว่าพวกผมเป็นกาแลนท์เหมือนกัน แต่เป็นรหัส e12-e15 อ่ะคับ เรื่องตั้งคลับใหม่น่าสนใจนะครับ ยังไงจะรอติดตามผลนะครับ

18. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0
    เรื่องคลับว่ายังไงอะคับ ผมอยากมีสติกเกอร์ติดที่กระจกว่า Sigma Retro Club เเล้ว 555+

19. custoon

34
    2
    0
    ขอผม ใบนึง นะครับ

20. chang-jza80

chang-jza80 New Member Member

3
    0
    0
    ผมว่าชื่อคลับน่าจะเปงกาง ๆ นะคับ เอาเป็น Old PaL mY Galant & Colt หรือไม่ก็ Galant & Colt Syndicate พอใช่ได้ป่ะคับ พอดีใช่ gTo ไงก็อยู่ด้วยคนนะคับ

21. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0
    เรื่องตั้งคลับ เเสดงความคิดเห็น เรื่องคลับ เเละ ชื่อคลับ เลยคับ

22. gassydjay

43
    3
    0
    "NostalgiC Sigma-Gto" พอได้ไหมคับคุนตั้ม

23. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0

ตั้มขอชื่อบอร์ท Sigma & GTO Club ไปเเล้วคับเเต่ไม่เป็นไรเปลี่ยนได้คับ หรือจะเอา NostalgiC Sigma-Gto เท่เหมือนกัน 55+

24. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0
  25. Sigma 80

ผมอยู่แถว ศรีย่าน [email protected]
    Sigma 80 - ขอเข้า Club ด้วยคน-

26. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0
    ได้คลับเเล้วตามลิ้งเลยคับ Sigma & GTO Club

http://rcweb.net/sigmagtoclub/

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้