โช๊คมีปัญหาครับ ปรึกษาหน่อยจ้า

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย nanote0, 16 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nanote0

nanote0 New Member Member

87
    6
    0
    รถเพื่อนผมอ่ะครับ ขับ ES เหมือนกันพอดีรถเค้าไปติด NGV มา ขับไปแล้วมีคนนั่งหลังเยอะๆ ท้ายเลยยวบ ขับไป มีเสียงดังแอ็ดๆ ที่ด้านหลัง ไม่ทราบว่าต้องทำยังไงอ่ะครับ เปลี่ยนโช๊ค หรือ สปิงอ่ะครับ ถึงจะหาย :confused:

2. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ล อ ง เ อ า ไ ป อั ด น้ำ มั น แ ล้ ว ล อ ง ส ะ เ ป เ ซ อ ร์ ดู คั บ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้